แทงบอลออนไลน์ผลบอลสดแทงบอลออนไลน์เว็บไหนดี

ทีเด็ด ทีเด็ดบอล

วิเคราะห์บอลผลบอลเว็บแทงบอล

วิเคราะห์บอลวิเคราะห์บอลวิเคราะห์บอล

 

ผลบอล

ผลบอล

วิเคราะห์บอล

ดูบอลสด

ทีเด็ด

ตารางบอล

 

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ตารางบอล ผลบอล ราคาบอล ทีเด็ดบอล

โปรแกรมบอล FIFA World Cup qualification (CONMEBOL) (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
07:45
FT
[2] บราซิล
บราซิล
1.75
ปารากวัย
ปารากวัย [43]
3 Yellow
09:15
FT
4 Yellow
[18] เปรู
เปรู
-0.25
อุรุกวัย
อุรุกวัย [9]
1 Redcard 3 Yellow
โปรแกรมบอล FIFA World Cup qualification (CONCACAF) (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
09:05
FT
[53] ปานามา
ปานามา
-0.5
สหรัฐอเมริกา
สหรัฐอเมริกา [30]
06:00
HT
[83] ตรินิแดดและโตเบโก
ตรินิแดดและโตเบโก
-1
เม็กซิโก
เม็กซิโก [17]
โปรแกรมบอล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:30
FT
[IDN SC-3] มารูด้า
มารูด้า
PS Mojokerto Putra
PS Mojokerto Putra
18:00
Part1
[THA PR-9] สิงห์ ท่าเรือ เอฟซี
สิงห์ ท่าเรือ  เอฟซี
สมุทรสงคราม เอฟซี
สมุทรสงคราม เอฟซี [THA D1-6]
18:45
Part1
[IDN D2-11] PPSM Magelang
PPSM Magelang
Persipur Purwodadi
Persipur Purwodadi [IDN D2-17]
19:00
 
Fano U19
Fano U19
อันคอน่า ยู20
อันคอน่า ยู20
19:00
 
AC Oulu Youth
AC Oulu Youth
Ilves Youth
Ilves Youth
21:00
 
Sloboda Novi Grad
Sloboda Novi Grad
Leotar
Leotar
21:30
 
Michalowianka Michalowice
Michalowianka Michalowice
Garbarnia Krakow
Garbarnia Krakow [Pol D4-7]
22:59
 
[NOR D4-116] ไฮมดัล
ไฮมดัล
เคไอเอล/เฮมเน
เคไอเอล/เฮมเน [NOR D4-61]
00:00
 
[SWE D3NG-55] Vargarda IK
Vargarda IK
Dalstorps IF
Dalstorps IF [SWE D3VG-20]
01:30
 
อิราตี้
อิราตี้
Andraus Brasil
Andraus Brasil
01:45
 
[ENG UD1-9] นอร์ธวิช วิคตอเรีย
นอร์ธวิช วิคตอเรีย
เกรสลี่
เกรสลี่
01:45
 
[SOU PL-4] Slimbridge AFC
Slimbridge AFC
AFC Totton
AFC Totton
19:30
 
เฟลด้า ยูไนเต็ด
เฟลด้า ยูไนเต็ด
PJ Rangers
PJ Rangers
22:30
 
SpVgg เบย์เริดส์
SpVgg เบย์เริดส์
เอฟซี เมมมินเก้น
เอฟซี เมมมินเก้น
00:00
 
TSV Steinbach
TSV Steinbach
0
เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น
เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น
00:00
 
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
-0.5
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
06:00
HT
ซานตาครูซ(RS)
ซานตาครูซ(RS)
Aimore RS
Aimore RS [BRA D3-9]
1 Yellow
โปรแกรมบอล Angola Girabola League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
[4] Recreativo Libolo
Recreativo Libolo
รวันดา ออย
รวันดา ออย [15]
โปรแกรมบอล Argentina Cup (Argentinian Cup)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:00
 
Gimnasia Mendoza
Gimnasia Mendoza
Union Villa Krause
Union Villa Krause
โปรแกรมบอล Australia FFA Cup
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:30
FT
1 Yellow
[AUS VPL-6] คิงส์ตัน ซิตี้
คิงส์ตัน ซิตี้
North Caulfield Senior FC
North Caulfield Senior FC [AUS VS L-11]
4 Yellow
โปรแกรมบอล Australia New South Wales League 2
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:00
FT
1 Redcard
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส
เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส
โปรแกรมบอล Belgium Youth League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:59
 
Charleroi U19
Charleroi U19
ซูลเต้-วาเรเกม(ยู 19)
ซูลเต้-วาเรเกม(ยู 19)
โปรแกรมบอล Botola 2 (Morocco Division 2)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
02:00
 
[5] แมคฮาร์บ เฟส
แมคฮาร์บ  เฟส
MCO Mouloudia Oujda
MCO Mouloudia Oujda [7]
โปรแกรมบอล BRA CGD (Brazil Campeonato Goiano Division)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
03:30
 
[8] Rio Verde GO
Rio Verde GO
Anapolis FC
Anapolis FC [7]
05:30
 
[4] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
อปารีซิเด้นเซ จีโอ
อปารีซิเด้นเซ จีโอ [1]
โปรแกรมบอล BRA D4
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:30
 
Sobradinho EC
Sobradinho EC
Ceilandia DF
Ceilandia DF
โปรแกรมบอล Brasil Campeonato do Nordeste Primeira (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
05:15
 
[BRA PA-11] ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
EC Vitoria
EC Vitoria
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Carioca (Brazil Campeonato Carioca)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:30
 
[9] เรเซนเด้ อาร์เจ
เรเซนเด้ อาร์เจ
0.25
โนว่า อีกูอาคุ
โนว่า อีกูอาคุ [3]
02:00
 
[10] มาดูเดดา(N)
มาดูเดดา<font color=#880000>(N)</font>
-1
ฟลูมิเนนเซ  (อาร์เจ)
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [2]
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Catarinense Division 1 (Brazil Campeonato Catarinense Division 1)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
05:30
 
[4] คริคูม่า
คริคูม่า
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่ [9]
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Paulista B
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:00
 
[9] ยูเวนตุส -เอสพี
ยูเวนตุส -เอสพี
Barretos SP
Barretos SP [17]
02:00
 
[18] โมจิ มิริม อีซี
โมจิ มิริม อีซี
Batatais
Batatais [3]
05:30
 
[12] โอเอสเต้
โอเอสเต้
Ah so Santa SP
Ah so Santa SP [2]
05:30
 
[6] บรากันติโน้
บรากันติโน้
เอ๊กซ์วี  เดอ พิราซิคาบ้า
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า [14]
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Paulista C
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:00
 
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
โอลิมเปีย เอสพี
โอลิมเปีย เอสพี
01:00
 
Nacional SP
Nacional SP
Matonense SP
Matonense SP
03:00
 
ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี
ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี
โคเมอเชียล-SP
โคเมอเชียล-SP
05:00
 
Sao Carlos
Sao Carlos
Flamengo (AA)
Flamengo (AA)
05:30
 
Catanduvense
Catanduvense
ริโอ บรานโก้(AC)
ริโอ บรานโก้(AC)
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Paulista Youth
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:00
 
โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20)
โนว่า อีกูอาคุ  (ยู 20)
บองซูเซสโซ่  (ยู 20)
บองซูเซสโซ่ (ยู 20)
20:00
 
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
โปร์ตูเกซา  อาร์เจ  ยู 20
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20
20:00
 
วาสโก ดา กามา (ยู 20)
วาสโก ดา กามา  (ยู 20)
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน)
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน)
20:00
 
มาดูเดดา(เยาวชน)
มาดูเดดา(เยาวชน)
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
05:30
 
โวลตา เรดอนดา (ยู 20)
โวลตา เรดอนดา  (ยู 20)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
โปรแกรมบอล Brazil Paulista Women"s League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:00
 
วิตอเรีย บีเอ (ญ)
วิตอเรีย บีเอ (ญ)
Kindermann Women
Kindermann Women
02:00
 
Sport Recife Women
Sport Recife Women
เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
04:00
 
ริโอ เปรโต ( ญ )
ริโอ เปรโต ( ญ )
เซา โฮเซ่  (ญ)
เซา โฮเซ่ (ญ)
05:00
 
Foz Cataratas Women
Foz Cataratas Women
อีซี วิตอเรีย  (ญ)
อีซี วิตอเรีย (ญ)
01:00
 
อีซี วิตอเรีย (ญ)
อีซี วิตอเรีย  (ญ)
Kindermann Women
Kindermann Women
05:00
 
Foz Cataratas Women
Foz Cataratas Women
วิตอเรีย บีเอ (ญ)
วิตอเรีย บีเอ (ญ)
โปรแกรมบอล Chile Primera B (ชิลี พรีเมียร์ บี)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
05:00
 
[11] ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
คูริโก้ ยูนิโด
คูริโก้ ยูนิโด [2]
โปรแกรมบอล Colombia Copa Premier (Colombia Copa Mustang B)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
03:00
 
[16] Depor Aguablanca
Depor Aguablanca
โบโกตา เอฟซี
โบโกตา เอฟซี [14]
โปรแกรมบอล Concacaf Gold Cup (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
08:00
FT
1 Redcard 2 Yellow
[118] นิการากัว
นิการากัว
-0.25
เฮติ
เฮติ [69]
4 Yellow
โปรแกรมบอล Coppa Italia Lega PRO (Italy C Super Cup)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:30
 
[ITA C1C-3] มาเตรา
มาเตรา
0
บังกอร์  เอฟซี
บังกอร์ เอฟซี [ITA C1B-1]
โปรแกรมบอล Croatia 2.Division
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
ดราโกโวลแยค
ดราโกโวลแยค
เอ็นเค โซลิน
เอ็นเค โซลิน
21:30
 
NK Lucko
NK Lucko
เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์
เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์
21:30
 
NK Imotski
NK Imotski
NK Novigrad
NK Novigrad
21:30
 
ซาเกร็บ
ซาเกร็บ
Rudes
Rudes
21:30
 
ดีนาโมซาเกร็บ 2
ดีนาโมซาเกร็บ 2
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
21:30
 
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
เฮชเอ็นเคกอริก้า
เฮชเอ็นเคกอริก้า
โปรแกรมบอล Czech Republic Cambrinus Liga Women"s (Czech Women's Bundesliga)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
23:30
 
[1] สลาเวีย ปราก (ญ)
สลาเวีย ปราก  (ญ)
เอฟซี  วิคตอเรีย พัลเซ่น  (ญ)
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) [5]
โปรแกรมบอล Czech Republic U21 League (Czech Republic U21 League)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
18:00
HT
[11] เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
เอฟเค  เบามิต ยาโบลเนค  (ยู 21)
0.75
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21) [12]
โปรแกรมบอล Danish U17 (Denmark Youth U17)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:59
 
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
00:00
 
เวเจิล(ยู 17)
เวเจิล(ยู 17)
อัลบอร์ก(ยู 17)
อัลบอร์ก(ยู 17)
โปรแกรมบอล England Conference North Division (England Conference North Division)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:45
 
[7] ดาร์ลิงตัน
ดาร์ลิงตัน
1.25
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [18]
โปรแกรมบอล England Ryman(Isthmian) League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:45
 
Cray Wanderers
Cray Wanderers
Herne Bay
Herne Bay
โปรแกรมบอล England Southern Premier League (England Southern Premier League)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
02:45
 
[22] ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
Cinderford Town
Cinderford Town [24]
โปรแกรมบอล Estonia Teine Liiga
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:59
 
[5] FC Joker Raasiku
FC Joker Raasiku
Viimsi MRJK
Viimsi MRJK [8]
โปรแกรมบอล Ethiopia Premier League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
19:00
 
Adama City
Adama City
เซนต์จอร์จ
เซนต์จอร์จ
19:00
 
Mekelakeya
Mekelakeya
Awassa Kenema
Awassa Kenema
โปรแกรมบอล FIFA World Cup qualification (OFC)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
12:00
FT
[149] ตาฮิติ
ตาฮิติ
ปาปัวนิวกินี
ปาปัวนิวกินี [170]
โปรแกรมบอล French Championnat Amateur
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:00
 
[B-8] Drancy
Drancy
Boulogne-Billancourt
Boulogne-Billancourt [B-4]
โปรแกรมบอล Futsal Spain Division De Honor (Futsal Spain Division De Honor)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:30
 
[12] คาร์ตาเกน่า ฟุตซอล
คาร์ตาเกน่า ฟุตซอล
EiPozo Murcia Turistica Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal [3]
02:15
 
[2] บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
อินเตอร์ โมบิสตาร์(ฟุตซอล)
อินเตอร์ โมบิสตาร์(ฟุตซอล) [1]
02:15
 
[16] จูมิลล่า(ฟุตซอล)
จูมิลล่า(ฟุตซอล)
Sala 10 Zaragoza Futsal
Sala 10 Zaragoza Futsal [10]
03:00
 
[13] กัลดาร์(ฟุตซอล)
กัลดาร์(ฟุตซอล)
ริเบรา นาบาร์รา(ฟุตซอล)
ริเบรา นาบาร์รา(ฟุตซอล) [9]
โปรแกรมบอล Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:00
 
FC Türkiye Wilhelmsburg
FC Türkiye Wilhelmsburg
TSV Buchholz 08
TSV Buchholz 08
00:00
 
FSV Jagersburg
FSV Jagersburg
FC Karbach
FC Karbach
22:30
 
TSV Rain Am Lech
TSV Rain Am Lech
TSV Schwabmünchen
TSV Schwabmünchen
00:00
 
Markranstadt
Markranstadt
BSG Chemie Leipzig
BSG Chemie Leipzig
โปรแกรมบอล Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:30
 
TSV Meerbusch
TSV Meerbusch
SF Baumberg
SF Baumberg
00:30
 
SC Dusseldorf West
SC Dusseldorf West
เอฟซี เครย์
เอฟซี เครย์
00:00
 
Schwarz-Weiss Essen
Schwarz-Weiss Essen
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
00:30
 
วีเอฟบี ฮิลเดน
วีเอฟบี ฮิลเดน
Honnepel-Niedermormter
Honnepel-Niedermormter
00:30
 
จาห์น เฮียร์เฟลด์
จาห์น เฮียร์เฟลด์
Bocholt FC
Bocholt FC
00:30
 
SpVg Schonnebeck
SpVg Schonnebeck
Uerdingen
Uerdingen
00:30
 
SC Kapellen-Erft
SC Kapellen-Erft
เรติงเกน  เอสวี
เรติงเกน เอสวี
00:30
 
VfR Krefeld-Fischeln
VfR Krefeld-Fischeln
VFB Homberg
VFB Homberg
01:00
 
Cronenberger SC
Cronenberger SC
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
โปรแกรมบอล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:45
 
[N-10] วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
0.5
De Roth Person
De Roth Person [N-13]
00:00
 
[NE-9] แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
แวกเกอร์  นอร์ดเฮาเซ่น
0.5
เอสวี  บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [NE-5]
00:00
 
[NE-8] เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม  เอฟซี
0.5
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  (เยาวชน)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) [NE-11]
22:30
 
[NE-6] บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
บีเอฟซี วิคตอเรีย  1889
-0.5
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [NE-2]
22:45
 
[N-11] FC Hansa Luneburg
FC Hansa Luneburg
-0.5
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [N-2]
00:00
 
[S-17] ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
ไกเซอร์สเลาเทิร์น  (เยาวชน)
0
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค [S-14]
00:00
 
[NE-14] วีเอฟบีเออร์บัค
วีเอฟบีเออร์บัค
1.5
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ [NE-18]
โปรแกรมบอล GRE U20 (Greece U20)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:45
 
พาส เจียนนิน่า(ยู 20)
พาส เจียนนิน่า(ยู 20)
พาไนโทลิกอส(U20)
พาไนโทลิกอส(U20)
โปรแกรมบอล HongKong FA 1st Reserves Leagu
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
17:30
Part2
1 Yellow
โวฟูไทโป(สำรอง)
โวฟูไทโป(สำรอง)
อีสเทอร์น AA (สำรอง)
อีสเทอร์น AA (สำรอง)
19:30
 
คิดชี(สำรอง)
คิดชี(สำรอง)
Southern District Reserve
Southern District Reserve
โปรแกรมบอล Hungary - Cup (ฮังการี คัพ)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
Budafoki LC
Budafoki LC
Soproni SVSE-GYSEV
Soproni SVSE-GYSEV [HUN D2E-13]
00:00
 
[HUN D1-4] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เฟเรนซ์วารอซี่  ทีซี
1.5
ดิออสกียอร์  วีทีเค
ดิออสกียอร์ วีทีเค [HUN D1-11]
01:00
 
[HUN D1-7] อูจเปสต์
อูจเปสต์
0.25
วาซาส
วาซาส [HUN D1-3]
โปรแกรมบอล India Mumbai Elite League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
17:10
Part2
ONGC FC
ONGC FC
Central Bank of India
Central Bank of India
โปรแกรมบอล Ireland Leinster Senior League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:30
 
University College Cork
University College Cork
เซนต์ แมรี
เซนต์ แมรี
โปรแกรมบอล Italy Serie D
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:00
 
Fanfulla Cavenago
Fanfulla Cavenago
ปอนเต ซาน เปียโตร
ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00
 
โปร ปาเทรีย
โปร ปาเทรีย
USD Grumellese
USD Grumellese
20:00
 
A.S.วาเรเซ่
A.S.วาเรเซ่
ASD Pro Settimo   Eureka
ASD Pro Settimo Eureka
20:00
 
ASD Sersale
ASD Sersale
ASD Sicula Leonzio
ASD Sicula Leonzio
20:00
 
Rovigo Calcio
Rovigo Calcio
Rignanese
Rignanese
20:00
 
Imolese
Imolese
Virtus Castelfranco
Virtus Castelfranco
โปรแกรมบอล Italy Serie D Cup
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:00
 
Chieri
Chieri
Darfo Boario
Darfo Boario
20:00
 
ตราสเตเวเร กัลโช่
ตราสเตเวเร  กัลโช่
Bisceglie 1913
Bisceglie 1913
โปรแกรมบอล Ivory Coast Premier Division
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:30
 
Sewe Sport
Sewe Sport
Sporting Gagnoa
Sporting Gagnoa
01:00
 
Tanda
Tanda
แอฟริกา สปอร์ต
แอฟริกา สปอร์ต
โปรแกรมบอล Jordan League Division 1
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
19:00
 
อัล อคาบา เอสซี
อัล อคาบา  เอสซี
Al-Jalil
Al-Jalil
โปรแกรมบอล Kazakhstan Cup (คาซัคสถาน คัพ)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
16:00
FT
2 Yellow
[KAZ D1off-6] Ekibastuzets(N)
Ekibastuzets<font color=#880000>(N)</font>
Tarlan Shymkent
Tarlan Shymkent
1 Yellow
โปรแกรมบอล Korean FA Cup (เกาหลีใต้ FA คัพ)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
14:00
FT
[KOR D3-6] Gyeongju KHNP
Gyeongju KHNP
มหาวิทยาลัยซันมูน
มหาวิทยาลัยซันมูน
12:00
FT
[KOR D3-8] ม็อกโป ซิตี้
ม็อกโป  ซิตี้
-0.25
ชางวอนซิตี้
ชางวอนซิตี้ [KOR D3-1]
13:00
FT
[KCL-3] โปชอน เอฟซี
โปชอน เอฟซี
โซล อี-แลน เอฟซี
โซล อี-แลน เอฟซี [KOR D2-8]
13:00
 
[KCL-4] Chuncheon Citizen
Chuncheon Citizen
มหาวิทยาลัยเกาหลี
มหาวิทยาลัยเกาหลี
13:00
FT
[KCL-5] Yangpyeong
Yangpyeong
ชองจู จิคจิ
ชองจู จิคจิ [KCL-9]
13:00
FT
[KCL-10] Jeonbuk Maeil FC
Jeonbuk Maeil FC
มหาวิทยาลัยเคียวอองฮี
มหาวิทยาลัยเคียวอองฮี
14:00
FT
มหาวิทยาลัยยอนเซ
มหาวิทยาลัยยอนเซ
Gyeonggi Central University FC
Gyeonggi Central University FC
14:00
FT
[KOR D3-5] อินชอน โคเรียล
อินชอน โคเรียล
ยังจู ซิตี้เซน
ยังจู ซิตี้เซน [KCL-12]
15:00
FT
[KOR D2-4] ปูซานไอปาร์ค
ปูซานไอปาร์ค
กิมโป  เอฟซี
กิมโป เอฟซี [KCL-2]
17:00
FT
[KOR D2-10] ซองนัม เอฟซี
ซองนัม  เอฟซี
0.25
ซูวอน ซิตี้
ซูวอน ซิตี้ [KOR D2-3]
17:00
Part2
[KCL-6] Paju Citizen FC
Paju Citizen FC
Cheongju City FC
Cheongju City FC [KCL-1]
17:00
FT
[KOR D3-4] เชนันซิตี้
เชนันซิตี้
-0.25
แทจอน ซิติเซน
แทจอน ซิติเซน [KOR D2-7]
17:00
Part2
[KOR D2-2] Ansan Police FC
Ansan Police FC
Hanyang University
Hanyang University
17:00
FT
[KOR D3-7] ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
-0.25
กิมแฮ ซิตี้
กิมแฮ ซิตี้ [KOR D3-2]
17:00
Part2
[KOR D3-3] กังเนือง ซิตี้
กังเนือง ซิตี้
0.25
Ansan Greeners FC
Ansan Greeners FC [KOR D2-6]
17:30
Part2
[KOR D2-5] บูโชน เอฟซี 1995
บูโชน เอฟซี 1995
มหาวิทยาลัยอินชอน
มหาวิทยาลัยอินชอน
17:30
Part2
[KCL-7] ฮวาซอง เอฟซี
ฮวาซอง เอฟซี
กยองนัม  เอฟซี
กยองนัม เอฟซี [KOR D2-1]
18:00
Pend.
[KOR D2-9] เอฟซี อันยาง
เอฟซี อันยาง
มหาวิทยาลัยโฮนัม
มหาวิทยาลัยโฮนัม
11:00
FT
[KCL-11] เกียงจู ซิติเซ่น FC
เกียงจู ซิติเซ่น FC
Ajou University
Ajou University
12:00
FT
Yeungnam University
Yeungnam University
มหาวิทยาลัยฮองกิก
มหาวิทยาลัยฮองกิก
1 Redcard
โปรแกรมบอล Liga Nacional de Guatemala (Guatemala Liga Nacional)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:00
 
[C-4] มาลากาเตโก
มาลากาเตโก
CSYD Carcha
CSYD Carcha [C-12]
04:00
 
[C-7] กัวสตาโตยา
กัวสตาโตยา
เปตาป้า
เปตาป้า [C-8]
04:30
 
[C-2] แอนติกา จีเอฟซี
แอนติกา  จีเอฟซี
ซีดี ซูชีเตเปเกซ
ซีดี ซูชีเตเปเกซ [C-10]
04:30
 
[C-5] โคแบน อิมพีเรียล
โคแบน อิมพีเรียล
มาร์เกวนเซ่
มาร์เกวนเซ่ [C-3]
โปรแกรมบอล Lithuania - 1.Division (ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:00
 
[4] เอฟเค ทราไค
เอฟเค ทราไค
-0.5
เอฟเค  ซัลกิริส วิลนิอุส
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [2]
โปรแกรมบอล Mexico Youth U20
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
Toluca U20
Toluca U20
มอนเทอร์เรย์   (ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
00:15
 
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20
พูมาส ยูนัม ยู20
พูมาส ยูนัม ยู20
โปรแกรมบอล Moldova Division 2 (Moldova Division 2)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
19:00
 
[11] FC Edinet
FC Edinet
เอฟซี  เชอร์ริฟ บี
เอฟซี เชอร์ริฟ บี [1]
19:00
 
[3] FC Sfintul Gheorghe
FC Sfintul Gheorghe
อิสกร้า สตาลี่
อิสกร้า สตาลี่ [9]
19:00
 
[14] CF Intersport Aroma
CF Intersport Aroma
ซิมบรู ชิซินู  บี
ซิมบรู ชิซินู บี [5]
19:00
 
[4] Spicul Chiscareni
Spicul Chiscareni
CF Gagauziya
CF Gagauziya [7]
19:00
 
[10] Codru Lozova
Codru Lozova
Victoria Bardar
Victoria Bardar [2]
โปรแกรมบอล Nicaragua Apertura league
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
04:30
 
Chinandega FC
Chinandega FC
Managua FC
Managua FC
โปรแกรมบอล Nigerian Premier League (Nigeria Premier League)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:00
 
[19] Rivers United
Rivers United
Bukola Babes(ABS)
Bukola Babes(ABS) [8]
22:00
 
[20] Enugu Rangers International
Enugu Rangers International
Kano Pillars
Kano Pillars [5]
22:00
 
[17] Wikki Tourist
Wikki Tourist
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล [7]
22:00
 
[2] MFM FC
MFM FC
Abia Warriors
Abia Warriors [6]
22:00
 
[15] Shooting Stars SC
Shooting Stars SC
El Kanemi Warriors
El Kanemi Warriors [3]
22:00
 
[11] Lobi Stars
Lobi Stars
Akwa United
Akwa United [9]
22:00
 
[13] Ifeanyi Ubah
Ifeanyi Ubah
ไนเจอร์ ทอร์นาโด เอฟซี
ไนเจอร์ ทอร์นาโด เอฟซี [4]
22:00
 
[18] Sunshine Stars FC
Sunshine Stars FC
Katsina United
Katsina United [12]
โปรแกรมบอล Northern Ireland Reserve League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:45
 
Carrick Rangers Reserves
Carrick Rangers Reserves
เกล็นโตรัน(สำรอง)
เกล็นโตรัน(สำรอง)
01:45
 
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
โปรแกรมบอล Northern Ireland Women"s Super
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:30
 
นิวรี่ ซิตี้ หญิง
นิวรี่ ซิตี้  หญิง
Glentoran Belfast United LFC Women
Glentoran Belfast United LFC Women
โปรแกรมบอล Northern NSW U20 League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
16:15
FT
1 Yellow
Lambton Jaffas U20
Lambton Jaffas U20
Edgeworth Eagles U20
Edgeworth Eagles U20
2 Yellow
โปรแกรมบอล Norway Super Cup
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:00
 
[NOR D1-2] เอสเค บรานน์
เอสเค บรานน์
-0.5
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก [NOR D1-1]
โปรแกรมบอล NSW Premier League (ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
16:50
FT
[8] PCYC Parramatta Eagles
PCYC Parramatta Eagles
-0.5
ซิดนีย์ เอฟซี (เยาวชน)
ซิดนีย์ เอฟซี (เยาวชน) [9]
15:30
FT
3 Yellow
[12] บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
-0.5
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน [5]
3 Yellow
โปรแกรมบอล NSW-N Premier League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
14:30
FT
1 Redcard 3 Yellow
แลมบ์ตัน จาร์วิส
แลมบ์ตัน จาร์วิส
Edgeworth Eagles FC
Edgeworth Eagles FC
4 Yellow
14:30
FT
4 Yellow
Lake Macquarie
Lake Macquarie
Valentine
Valentine
โปรแกรมบอล Paraguay reserve team league
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
18:30
Part1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง)
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่  (สำรอง)
นาซิอองนาลอซุนซิยง  (สำรอง)
นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง)
18:30
Part1
Independiente FBC Reserves
Independiente FBC Reserves
Rubio Nu Reserves
Rubio Nu Reserves
19:00
 
Sportivo Trinidense Reserves
Sportivo Trinidense Reserves
Deportivo Capiata Reserves
Deportivo Capiata Reserves
19:00
 
โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง)
โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง)
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง)
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง)
โปรแกรมบอล POL WD1 (Poland Woman's League)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
16:30
FT
[2] จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
จีเคเอส  โกลนิค เลชน่า  (ญ)
Sztorm Gdansk Women
Sztorm Gdansk Women"s [12]
16:00
FT
[7] MKS Olimpia Szczecin Women"s
MKS Olimpia Szczecin Women
AZS UJ Krakow Women
AZS UJ Krakow Women [11]
18:30
Part1
[10] เบียล่า พอดลาสก้า (ญ)
เบียล่า พอดลาสก้า  (ญ)
โกเซอร์คิ  เปียเซคโน  (ญ)
โกเซอร์คิ เปียเซคโน (ญ) [9]
21:00
 
[5] UKS Lodz Women"s
UKS Lodz Women
Czarni Sosnowiec (w)
Czarni Sosnowiec (w) [3]
21:00
 
[4] AZS PWSZ Walbrzych Women"s
AZS PWSZ Walbrzych Women
เอแซดเอส  วรูคลาว  (ญ)
เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) [6]
22:00
 
[8] TS Mitech Zywiec Women
TS Mitech Zywiec Women
KKPK Medyk Konin Women
KKPK Medyk Konin Women [1]
โปรแกรมบอล Poland Division 4
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
Sola Oswiecim
Sola Oswiecim
มอเตรอ รูบิน
มอเตรอ รูบิน
โปรแกรมบอล Poland Mloda Ekstraklasa (Poland Mloda Ekstraklasa)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:00
 
[E-15] Biala Podlaska Youth
Biala Podlaska Youth
Neptun Konskie Youth
Neptun Konskie Youth [E-16]
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:00
 
กามาช่า
กามาช่า
Torre Moncorvo
Torre Moncorvo
โปรแกรมบอล Primera Division de Paraguay (ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
04:00
 
[8] สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
0.25
นาซิอองนาล อซุนซิยง
นาซิอองนาล อซุนซิยง [11]
05:10
 
[5] อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
อินดิเพนเดนเต้  เอฟ.บี.ซี.
0.5
รูบิโอ นู อะซุนซิออง
รูบิโอ นู อะซุนซิออง [9]
โปรแกรมบอล Primera Division de Uruguay (อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
02:00
 
[(C)-2] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ซีเอ ริเวอร์เพลท
ซีเอ ริเวอร์เพลท [(C)-14]
โปรแกรมบอล Professional Tunisian League 1 (ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:30
 
[7] US Tataouine
US Tataouine
0
ซีเอ บีเซอร์ทีน
ซีเอ บีเซอร์ทีน [8]
20:30
 
[6] เจเอส ไครูอาน
เจเอส ไครูอาน
0.5
เอ เอส มาร์ซา
เอ เอส มาร์ซา [5]
20:30
 
[2] ซีเอส แฮมแมม ลิฟ
ซีเอส แฮมแมม ลิฟ
0.25
สเตจ กาเบเซียน
สเตจ กาเบเซียน [1]
20:30
 
[3] เอเอส เกบส์
เอเอส เกบส์
0.5
ซาร์ซีส
ซาร์ซีส [4]
โปรแกรมบอล Queensland U20 League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:45
Pend.
Redlands United U20
Redlands United U20
Moreton Bay Jets U20
Moreton Bay Jets U20
17:30
Part2
1 Yellow
บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)
บริสแบน ซิตี้  (ยู 20)
Western Pride U20
Western Pride U20
1 Yellow
โปรแกรมบอล Romania Cup (โรมาเนีย คัพ)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:30
 
[ROM D2-5] ดาเชีย มิโอวินี่
ดาเชีย มิโอวินี่
ซีเอส โวลุนทารี
ซีเอส โวลุนทารี [ROM D1RG-7]
01:30
 
[ROM D1-5] ซีเอส คราอิโอว่า(N)
ซีเอส คราอิโอว่า<font color=#880000>(N)</font>
0
ดินาโม บูคาเรสต์
ดินาโม บูคาเรสต์ [ROM D1-6]
โปรแกรมบอล Rwanda National League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
20:30
 
Rayon Sports FC
Rayon Sports FC
Sunrise FC
Sunrise FC
โปรแกรมบอล Scotland Development League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
02:00
 
แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20
แอร์ดรีโอเนียนส์  ยู 20
ควีนออฟเซาธ์  (ยู 20)
ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20)
โปรแกรมบอล Scottish Championship (Scottish Championship)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:45
 
[1] ฮิเบอร์เนี่ยน
ฮิเบอร์เนี่ยน
1.25
กรีน็อค มอร์ตัน
กรีน็อค มอร์ตัน [3]
โปรแกรมบอล Scottish Highland Football League (Scotland Highland football League)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
02:00
 
[7] วิค อคาเดมี่ เอฟซี
วิค อคาเดมี่  เอฟซี
Strathspey Thistle
Strathspey Thistle [17]
02:00
 
[2] โคฟเรนเจอร์
โคฟเรนเจอร์
Clachnacuddin
Clachnacuddin [12]
02:00
 
[4] ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
Turriff United
Turriff United [6]
โปรแกรมบอล Serbia U19 League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
16:00
FT
1 Redcard 1 Yellow
Radnicki Pirot U19
Radnicki Pirot U19
FK Brodarac U19
FK Brodarac U19
1 Yellow
18:00
HT
เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19)
เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19)
วอจ์โวดิน่า(ยู 19)
วอจ์โวดิน่า(ยู 19)
1 Yellow
โปรแกรมบอล Slovenia 1.Liga (สโลวีเนีย ลิกา 1)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:00
 
[7] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
0
เอ็นเค  พับลิคัม เซลเย่
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ [6]
22:59
 
[3] ดอมซาเล่
ดอมซาเล่
1.5
NK Aluminij
NK Aluminij [9]
00:30
 
[1] มาริบอร์
มาริบอร์
2.5
เอ็นเค รีดอมเลีย
เอ็นเค รีดอมเลีย [10]
01:15
 
[2] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
0.75
เอ็นดี  กอริก้า
เอ็นดี กอริก้า [4]
โปรแกรมบอล Spanish Federacion Cup (Spanish Federacion Cup)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:15
 
ฟูเอนลาบราดา
ฟูเอนลาบราดา
0.75
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
โปรแกรมบอล Sudanese Premier League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
23:00
Postp.
[2] Al-Hilal Omdurman
Al-Hilal Omdurman
Amal Atbara
Amal Atbara [15]
20:00
Postp.
[3] Khartoum Al Watani
Khartoum Al Watani
El-Ahli Atbara
El-Ahli Atbara [9]
โปรแกรมบอล Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
22:59
 
[S-7] เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)
เอล์ฟส์บอร์ก  (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า  (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) [S-6]
โปรแกรมบอล Syrian League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
19:00
 
ฮัททีน
ฮัททีน
อัล โฟทูล
อัล โฟทูล
19:00
 
อัล คารามาห์
อัล คารามาห์
อัล มาจด์
อัล มาจด์
19:00
 
อัล ทาลิย่า
อัล ทาลิย่า
เทชริน SC
เทชริน SC
19:00
 
อัล จาอิส (SYR)
อัล จาอิส (SYR)
จาเบิลช
จาเบิลช
โปรแกรมบอล The German oberliga Westfalen
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:30
 
Westfalia Herne
Westfalia Herne
โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม
โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม
00:30
 
SuS Stadtlohn
SuS Stadtlohn
Arminia Bielefeld II
Arminia Bielefeld II
โปรแกรมบอล The lowlands of Scotland League
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:45
 
Cumbernauld Colts
Cumbernauld Colts
Whitehill Welfare
Whitehill Welfare
โปรแกรมบอล Torneo Di Viareggio (Torneo Di Viareggio)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
ซัสเซาโล่(ยู20)
ซัสเซาโล่(ยู20)
0.25
เอ็มโปลี(ยู20)
เอ็มโปลี(ยู20)
โปรแกรมบอล Turkey 3. Ligi B
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
17:30
Part2
[C-7] Elazig Belediyespor
Elazig Belediyespor
Ankara Adliyespor
Ankara Adliyespor [C-12]
19:00
 
[B-8] Catalca Spor
Catalca Spor
Silivrispor
Silivrispor [B-2]
19:00
 
[B-16] คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์
คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์
คิริคคาเลสปอร์
คิริคคาเลสปอร์ [B-17]
19:00
 
[B-18] Derince Belediyespor
Derince Belediyespor
Kirikhanspor
Kirikhanspor [B-7]
19:00
 
[B-3] Erbaaspor S
Erbaaspor S
พาซาสปอร์
พาซาสปอร์ [B-12]
19:00
 
[B-9] Halide Edip Adivarspor
Halide Edip Adivarspor
Dersimspor
Dersimspor [B-14]
19:00
 
[B-5] Manisa BB Spor
Manisa BB Spor
ดัคซีสปอร์
ดัคซีสปอร์ [B-4]
19:00
 
[B-6] Tire 1922 Spor
Tire 1922 Spor
Bodrumspor
Bodrumspor [B-1]
19:00
 
[B-15] Oyak Renault
Oyak Renault
Batman Petrolspor
Batman Petrolspor [B-11]
19:00
 
[B-13] Yomraspor
Yomraspor
Tekirova Belediyespor
Tekirova Belediyespor [B-10]
19:00
 
[C-15] เบเลดิเย ดินโกลสปอร์
เบเลดิเย ดินโกลสปอร์
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor [C-1]
19:00
 
[C-5] Bayrampasaspor
Bayrampasaspor
Sultanbeyli
Sultanbeyli [C-13]
19:00
 
[C-4] ดิยาร์บาเคอสปอร์
ดิยาร์บาเคอสปอร์
ซาคาร์ยาสปอร์
ซาคาร์ยาสปอร์ [C-3]
19:00
 
[C-17] มอลเทเบสปอร์
มอลเทเบสปอร์
Bergama Belediyespor
Bergama Belediyespor [C-14]
19:00
 
[C-9] Muglaspor
Muglaspor
Duzyurtspor
Duzyurtspor [C-6]
19:00
 
[C-16] ออร์ดูสปอร์
ออร์ดูสปอร์
Darica Genclerbirligi
Darica Genclerbirligi [C-2]
19:00
 
[C-10] โอฮันกาซิสปอร์
โอฮันกาซิสปอร์
เดนิซลี เบเลดิเยสปอร์
เดนิซลี เบเลดิเยสปอร์ [C-18]
19:00
 
[C-8] ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
Payas BS 1975
Payas BS 1975 [C-11]
โปรแกรมบอล Turkey A2 League U19
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:15
FT
2 Yellow
มานิซาสปอร์ (ยู 19)
มานิซาสปอร์   (ยู 19)
Fethiyespor U19
Fethiyespor U19
16:00
Pend.
Eyupspor U19
Eyupspor U19
Darica Genclerbirligi U19
Darica Genclerbirligi U19
17:00
Part2
1 Yellow
1461แทรบซอน (ยู 19)
1461แทรบซอน (ยู 19)
ไรเซสปอร์  ยู19
ไรเซสปอร์ ยู19
4 Yellow
17:00
Part2
4 Yellow
บูคาสปอร์ (ยู 19)
บูคาสปอร์  (ยู 19)
Menemen Belediye Spor U19
Menemen Belediye Spor U19
โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:00
Pend.
[4] Trabzon Idmanocagi Women
Trabzon Idmanocagi Women
Kirecburnu Women
Kirecburnu Women"s [8]
16:00
FT
[4] โคเนค เบล (ญ)
โคเนค เบล  (ญ)
KDZ Ereglispor Women
KDZ Ereglispor Women [8]
โปรแกรมบอล UEFA European Women (UEFA European Women's U17 Championship)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
21:00
 
[E4] กรีซ(ญ) ยู17(N)
กรีซ(ญ) ยู17<font color=#880000>(N)</font>
ฝรั่งเศส(ญ) ยู17
ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 [E1]
21:00
 
[E2] รัสเซีย(ญ) ยู17(N)
รัสเซีย(ญ) ยู17<font color=#880000>(N)</font>
เบลเยียม(ญ) ยู17
เบลเยียม(ญ) ยู17 [E3]
22:00
 
[A3] ออสเตรีย(ญ) ยู17(N)
ออสเตรีย(ญ) ยู17<font color=#880000>(N)</font>
สโลวีเนีย(ญ) ยู17
สโลวีเนีย(ญ) ยู17 [A4]
00:30
 
[A1] เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 [A2]
โปรแกรมบอล UEFA Women
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
00:00
 
[SPA WD1-2] บาร์เซโลน่า(หญิง)
บาร์เซโลน่า(หญิง)
0.25
FC Rosengard Women
FC Rosengard Women [SWE WD1-2]
01:00
 
[FRA WD1-2] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง  (ญ)
1.25
บาเยิร์น มิวนิค  (ญ)
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) [GER WD1-3]
01:45
 
[FRA WD1-1] โอลิมปิก ลียง (ญ)
โอลิมปิก ลียง  (ญ)
1
วีเอฟเอล  โวล์ฟสบวร์ก  (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) [GER WD1-2]
โปรแกรมบอล Ukraine U19 Liga (Ukraine U19 Liga)
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
19:00
 
Dinaz Vishgrold U19
Dinaz Vishgrold U19
Day Tommy U19
Day Tommy U19
21:00
 
Bilate Saihua U19
Bilate Saihua U19
Olympic Kharkov U19
Olympic Kharkov U19
21:00
 
Dini Pitcher Kath U19
Dini Pitcher Kath U19
Reagan Odessa U19
Reagan Odessa U19
18:00
Pend.
Olympic Kirovograd II Team U19
Olympic Kirovograd II Team U19
Barcelona Samuel U19
Barcelona Samuel U19
18:00
Pend.
Lviv U19
Lviv U19
Girichlovoya live ravik U19
Girichlovoya live ravik U19
โปรแกรมบอล United Arab Emirates U19
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
19:45
 
ดูบา อัลฮัสซัน(ยู 19)
ดูบา อัลฮัสซัน(ยู 19)
Al Bataeh U19
Al Bataeh U19
โปรแกรมบอล Vietnam Championship U19
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
15:30
FT
2 Yellow
ทีที ฮานอย ยู 19(N)
ทีที ฮานอย ยู 19<font color=#880000>(N)</font>
Huda Hue U19
Huda Hue U19
1 Yellow
โปรแกรมบอล Wales League Division 2
เวลา สด ทีมเจ้าบ้าน ราคาบอล ทีมเยือน
01:30
 
Aberdare Town
Aberdare Town
Cwmamman United
Cwmamman United

วิธีดูตารางบอล

ตัวแดงหนา คือ ทีมต่อ [N] คือ อันดับในตารางคะแนน
ตัวขีดเส้นใต้ คือ ทรรศนะทีมงาน 1ใบแดง
คือ ทรรศนะเข้าเต็ม 2ใบแดง
คือ ทรรศนะเข้าครึ่ง 3ใบแดง
คือ ทรรศนะเสียครึ่ง 1ใบเหลือง
คือ ทรรศนะเสียเต็ม 2ใบเหลือง
คือ เสมอ 3ใบเหลือง
คือ เลื่อนการแข่งขัน 4ใบเหลือง

หมายเหตุ : อันดับการจัดเรียงที่อยู่ข้างๆของชื่อทีมนั้นคือการจัดเรียงลำดับตารางคะแนนก่อนการแข่งขัน

หมายเหตุ : เวลาอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงด้วยเหตุสุดวิสัย

150x300.gif (2 KB)
วิเคราะห์บอล
ดูบอล