a2.gif (7 KB)ทีเด็ดบอล sbobet

E2.gif (9 KB)

ทีเด็ด

top66a3.gif (7 KB)a4.gif (7 KB)

super168

sbobet24.jpg (46 KB)

แทงบอล w88club

aa1.jpg (16 KB)

dafabet
dafabet

m88

ผลบอลเมื่อคืน

ตารางบอล ผลบอล ราคาบอล ทีเด็ดบอล วันอาทิตย์ ที่ 17 ธันวาคม 2560

โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Premier League (พรีเมียร์ลีก อังกฤษ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:15
FT
[19] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
1 - 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [2]
-1
-0.25
0 - 2
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
23:30
FT
[16] บอร์นมัธ
0 - 4
ลิเวอร์พูล [6]
-1
0
0 - 3
ลิเวอร์พูล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Friendly (กระชับมิตรทีมชาติ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
กาตาร์ ยู23
1 - 2
เซอร์เบีย(U21)
-
-
1 - 1
เซอร์เบีย(U21)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish La Liga (ลาลีกา สเปน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
[11] คิโรน่า
1 - 0
เกตาเฟ่ [8]
0.5
0
1 - 0
เกตาเฟ่
22:15
FT
[12] เซลต้า บีโก้
0 - 1
บียาร์เรอัล [6]
0
0
0 - 1
เซลต้า บีโก้
00:30
FT
[20] ลาส พัลมาส
2 - 2
เอสปันญ่อล [16]
0
0
0 - 2
ลาส พัลมาส
02:45
Part2
[1] บาร์เซโลน่า
3 - 0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [17]
3
0.75
2 - 0
บาร์เซโลน่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
06:00
 
Old Road FC
-
Pigotts Bullets FC
-
-
 
Pigotts Bullets FC
07:00
FT
[Aus VD1-1] Northcote City(U21)
3 - 0
เมลเบิร์น ไนท์ [AUS VPL-12]
0
0
0 - 0
Northcote City(U21)
21:00
 
Rhyl Women
-
Cardiff Metropolitan (w)
-
-
 
Cardiff Metropolitan (w)
21:00
FT
Port Talbot Women
0 - 4
สวอนซี (ญ)
-
-
0 - 0
Port Talbot Women
21:00
FT
Llandudno FC Women
2 - 6
Caldicot Town Women
-
-
2 - 2
Llandudno FC Women
21:00
Pend.
Caernarfon Town Women
-
Abergavenny Women
-
-
 
Caernarfon Town Women
21:00
FT
Cyncoed LFC Women
1 - 0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้(W) [EWSL-8]
-
-
1 - 0
Cyncoed LFC Women
21:10
 
[72] อาหรับเอมิเรตส์
-
อิรัก [80]
-
-
 
อิรัก
22:35
FT
Malaga U19
2 - 0
Cadiz U19
-
-
1 - 0
Cadiz U19
01:00
Pend.
Five Islands
-
Swetes FC
-
-
 
Five Islands
01:45
Pend.
Rio De Janeiro(U20)
-
Rio Grande do Sul U20
-
-
 
Rio De Janeiro(U20)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie A (กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:30
FT
[19] เวโรน่า
3 - 0
เอซี มิลาน [7]
-1
0
1 - 0
เวโรน่า
21:00
FT
[12] โบโลญญ่า
0 - 3
ยูเวนตุส [3]
-1.25
-0.25
0 - 2
โบโลญญ่า
21:00
FT
[17] โครโตเน่
1 - 0
คิเอโว่ [13]
0
0
1 - 0
โครโตเน่
21:00
FT
[10] ฟิออเรนติน่า
0 - 0
เจนัว [16]
1
0.25
0 - 0
ฟิออเรนติน่า
21:00
FT
[6] ซามพ์โดเรีย
0 - 1
ซัสเซาโล่ [15]
0.75
0
0 - 0
ซามพ์โดเรีย
00:00
FT
[20] เบเนเวนโต้
1 - 2
สปอล [18]
0
0
0 - 0
สปอล
02:45
Part2
[8] อตาลันต้า
3 - 2
ลาซิโอ [5]
-0.25
0.25
2 - 2
อตาลันต้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga (บุนเดสลีก้า เยอรมัน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
[10] ฮันโนเวอร์ 96
4 - 4
เลเวอร์คูเซ่น [6]
-0.5
0
3 - 2
ฮันโนเวอร์ 96
00:00
FT
[4] RB ลีบซิก
2 - 3
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [11]
1
0
0 - 2
RB ลีบซิก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Ligue 1 (ลีกเอิง ฝรั่งเศส)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[5] น็องต์
1 - 0
อองเช่ร์ [19]
0.5
0
1 - 0
น็องต์
22:59
FT
[12] นีซ
1 - 0
บอร์กโดซ์ [15]
0.25
0
1 - 0
นีซ
03:00
Part2
[3] โอลิมปิก ลียง
1 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย [4]
0.5
0
1 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Eredivisie (Holland Eredivisie)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:30
FT
[17] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0 - 7
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [6]
-1.25
0
0 - 4
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
20:30
FT
[3] AZ อัลค์ม่าร์
1 - 2
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]
-0.25
0
1 - 1
AZ อัลค์ม่าร์
20:30
FT
[5] อูเทร็คท์
1 - 1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [10]
1.25
0
1 - 0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
22:45
FT
[13] เอ็กเซลซิเออร์
2 - 0
โกรนิงเก้น [12]
0.25
0
1 - 0
โกรนิงเก้น
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga 2 (บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
[17] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
1 - 1
ดาร์มสตัดท์ [16]
0.25
0
1 - 0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:30
FT
[8] SV แซนด์เฮาเซ่น
3 - 1
โฮลสไตน์ คีล [2]
-0.25
0
0 - 0
โฮลสไตน์ คีล
19:30
FT
[11] ดุ๊ยส์บวร์ก
2 - 0
ดินาโม เดรสเดน [9]
0.25
0
1 - 0
ดุ๊ยส์บวร์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Segunda Division (สเปน ลาลีกา 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
[21] เซบีย่า B
0 - 1
เรอัล โอเบียโด [7]
0
0
0 - 1
เรอัล โอเบียโด
22:00
FT
[2] ฮูเอสก้า
3 - 0
ลูโก [3]
0.5
0
2 - 0
ลูโก
00:00
FT
[12] สปอร์ติ้ง กิฆอน
3 - 0
เตเนริเฟ่ [10]
0.5
0
2 - 0
เตเนริเฟ่
00:00
FT
[19] คูลทูรัล เลโอเนซ่า
2 - 0
กิมนาสติก [17]
0
0
0 - 0
กิมนาสติก
02:00
FT
[6] ราโย่ บาเยกาโน่
2 - 1
อัลคอลคอน [15]
0.75
0
0 - 0
อัลคอลคอน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Primera Liga (ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[15] เฟยเรนเซ่
1 - 0
วิตอเรีย เซตูบัล [17]
0.5
0
1 - 0
วิตอเรีย เซตูบัล
22:59
FT
[9] ชาเวซ
1 - 1
ริโอ อาฟ [6]
0
0
0 - 1
ชาเวซ
01:00
FT
[2] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
2 - 0
ปอร์ติโมเนนเซ่ [11]
2.25
0
1 - 0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:15
HT
[12] Desportivo de Tondela
0 - 0
เบนฟิก้า [3]
-1.75
-0.5
0 - 3
Desportivo de Tondela
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkish Super Liga (ตุรกี ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
[11] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
0 - 2
เคย์เซริสปอร์ [6]
0.25
0
0 - 1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
18:00
FT
[2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
4 - 1
อันตัลยาสปอร์ [16]
1
0
0 - 1
อันตัลยาสปอร์
20:30
FT
[13] มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
2 - 1
กาลาตาซาราย [1]
-0.75
0
2 - 0
กาลาตาซาราย
23:30
FT
[5] เบซิคตัส
5 - 1
อันคาราสปอร์ [14]
2
0
2 - 0
เบซิคตัส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia A-League (ออสเตรเลีย ลิก เอ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:10
FT
[8] บริสแบน โรว์ FC
1 - 2
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [9]
0
0
0 - 2
เมลเบิร์น วิคตอรี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Pro League (จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
[1] คลับบรูซ
5 - 0
อันเดอร์เลชท์ [3]
0.5
0
2 - 0
อันเดอร์เลชท์
00:00
FT
[2] ชาเลอร์รัว
1 - 1
เกงค์ [9]
0.25
0
0 - 0
ชาเลอร์รัว
02:00
FT
[11] ซูลเต้ วาเรเกม
1 - 2
รอแยล อันท์เวิร์พ [5]
0.5
0
0 - 2
ซูลเต้ วาเรเกม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian Bundesliga (ออสเตรีย บุนเดสลีก้า)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:30
FT
[7] ออสเตรียเวียนนา
1 - 0
สตวร์มกราซ [1]
0
0
0 - 0
ออสเตรียเวียนนา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Ekstraklasa (Poland Ekstraklasa)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
[4] เลช พอซนาน
3 - 1
LKS Nieciecza [12]
1
0
2 - 0
LKS Nieciecza
00:00
FT
[5] วิสล่า คราคอฟ
1 - 2
ซาเกลบี้ ลูบิน [9]
0.25
0
1 - 2
ซาเกลบี้ ลูบิน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Premier League (พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
[5] ฮาร์ทส์
4 - 0
เซลติก [1]
-1.5
0
2 - 0
ฮาร์ทส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie B (อิตาลี เซเรีย บี)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[16] เบรสชา
1 - 1
ชิตตาเดลล่า [6]
0
0
1 - 0
เบรสชา
23:30
FT
[18] เปสคารา
1 - 0
โนวาร่า [13]
0.25
0
1 - 0
เปสคารา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Swiss Super League (ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[6] ลัวซานนี สปอร์ท
5 - 1
FC ซูริค [3]
-0.5
0
4 - 0
ลัวซานนี สปอร์ท
22:00
FT
[5] กราสฮ็อปเปอร์
0 - 2
บาเซิ่ล [2]
-1.25
0
0 - 1
กราสฮ็อปเปอร์
22:00
FT
[9] ลูเซิร์น
2 - 4
ยัง บอยส์ [1]
-0.75
0
0 - 2
ยัง บอยส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล A-League National Youth League (Australia Youth League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
09:30
FT
[5] เพิร์ท กลอรี่(Am)
2 - 3
เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am) [4]
0.25
0
0 - 1
เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am)
12:30
FT
[3] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am)
0 - 1
ซิดนีย์ เอฟซี(Youth) [4]
-0.25
0
0 - 0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Albania Super league (แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[9] Luftetari
5 - 0
ปาร์ติซานี ทิราน่า [6]
-0.25
0
3 - 0
Luftetari
20:00
FT
[2] ฟลามุลตารี่ โวลเร่
0 - 1
KF Laci [5]
-
-
0 - 1
KF Laci
22:00
FT
[7] Teuta Durres
1 - 2
KS Perparimi Kukesi [4]
-0.25
0
1 - 1
Teuta Durres
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Andorra Super league (Andorra Super league)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
 
[3] เซนต์ จูเลีย
-
UE Santa Coloma [5]
-
-
 
เซนต์ จูเลีย
20:00
 
[4] Lusitanos la Posa
-
Inter Club Escaldes [6]
-
-
 
Lusitanos la Posa
22:00
 
[2] UE Engordany
-
Penya Encarnada [8]
-
-
 
UE Engordany
00:00
 
[1] ซานต้า โคโลม่า
-
Encamp [7]
-
-
 
Encamp
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Antigua Barbuda Premier Division
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
04:00
Part1
Greenbay Hoppers FC
0 - 0
SAP FC
-
-
0 - 0
Greenbay Hoppers FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester (Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
Part2
[4] General Lamadrid
2 - 1
Yupanqui [15]
0.75
0.75
2 - 1
General Lamadrid
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia W-League (Australia Women's A-League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:30
FT
[4] บริสแบน โรว์ FC (W)
2 - 0
Melbourne City Women"s [5]
-0.25
0
0 - 0
บริสแบน โรว์ FC (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bangladesh Premier League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
Sheikh Russel KC
2 - 0
Farashganj SC
0.75
0
1 - 0
Farashganj SC
19:45
FT
Team BJMC
1 - 1
Mohammedan SC
-0.25
-0.25
0 - 0
Mohammedan SC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian First Amateur Division (เบลเยียมลีกสมัครเล่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
Bocholter VV
1 - 1
Spouwen Mopertingen
-
-
1 - 0
Spouwen Mopertingen
21:00
FT
[14] Berchem Sport
1 - 1
KSK ไฮสท์ [3]
-0.5
-0.25
1 - 0
Berchem Sport
21:00
 
[8] VW แฮมเม่
-
เอนด์ราต อาลาส [11]
-
-
 
VW แฮมเม่
21:00
FT
[4] Royal Knokke
3 - 2
Seresien [10]
1
0.5
0 - 0
Seresien
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Second Division (เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[4] โรเซลาเร่
1 - 2
ทูบิซี่ [8]
0.5
0
0 - 1
โรเซลาเร่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bolivia Primera Division (Bolivia Liga de Futbol Prof)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
FT
[(c)-2] เดอะ สตรองเกสต์
1 - 2
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [(c)-3]
0.25
0
0 - 2
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
02:00
FT
[(c)-12] Nacional Potosi
3 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [(c)-4]
0.25
0
1 - 0
Nacional Potosi
02:00
FT
[(c)-7] Petrolero de Yacuiba
1 - 1
บลูมมิ่ง [(c)-5]
0.25
0
1 - 1
บลูมมิ่ง
02:00
FT
[(c)-8] Club Guabira
3 - 0
รีล โปโตซี่ [(c)-9]
0.25
0
1 - 0
รีล โปโตซี่
02:00
FT
[(c)-1] โบลิวาร์
1 - 2
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ [(c)-10]
0.5
0
0 - 0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola 2 (Morocco Division 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[13] KAC de Kenitra
0 - 0
USM Oujda [16]
-
-
0 - 0
USM Oujda
22:00
FT
[4] แมคฮาร์บ
2 - 0
Union Sportive Sidi Kacem [11]
-
-
1 - 0
แมคฮาร์บ
22:00
 
[2] Raja de Beni Mellal
-
Wydad Temara [15]
-
-
 
Wydad Temara
22:00
FT
[3] MCO Mouloudia Oujda
2 - 0
Olympique Dcheira [5]
-
-
1 - 0
Olympique Dcheira
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola Pro 1 (โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
[4] Chabab Rif Hoceima
1 - 1
OCK Olympique de Khouribga [13]
0.5
0
1 - 0
OCK Olympique de Khouribga
22:00
 
[16] Maghrib Association Tetouan
-
ราจา คาซ่าบารานก้า [2]
-
-
 
ราจา คาซ่าบารานก้า
22:00
FT
[14] Chabab Atlas Khenifra
0 - 0
เฟร์ ราเบท [10]
-0.25
0
0 - 0
Chabab Atlas Khenifra
00:00
FT
[3] DHJ Difaa Hassani Jadidi
1 - 0
Kawkab de Marrakech [6]
0.75
0
0 - 0
DHJ Difaa Hassani Jadidi
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
FT
เซาเปาโล(เยาวชน)
4 - 3
พัลไมรัส ยู20
0.25
0.25
1 - 1
พัลไมรัส ยู20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BSWCP (BSWCP )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
โปรตุเกส ฟุตบอลชายหาด
4 - 5
CA Rosario Central Beach Soccer
-
-
0 - 0
CA Rosario Central Beach Soccer
18:45
FT
โบตาโฟโก้ ฟุตบอล ชายหาด
4 - 4
เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด
-
-
0 - 0
โบตาโฟโก้ ฟุตบอล ชายหาด
20:15
FT
Corinthians Beach Soccer
3 - 2
Flamengo Beach Soccer
-
-
0 - 0
Flamengo Beach Soccer
21:30
FT
โลโคโมทีฟ มอสโก (ฟุตบอลชายหาด)
5 - 4
Pars Jonoubi Jam Beach Soccer
-
-
0 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก (ฟุตบอลชายหาด)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล CECAFA Tusker Challenge Cup (CECAFA Tusker Challenge Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[129] บุรุนดี
1 - 2
ยูกันดา [70]
-0.5
0
1 - 0
บุรุนดี
19:35
FT
[102] เคนยา
1 - 1
ซานซิบาร์
0.75
0
1 - 0
ซานซิบาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Costa Rica 2.Liga
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:15
FT
ADR Jicaral
2 - 1
เอดี ซาน คาร์ลอส
-
-
2 - 1
ADR Jicaral
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Costa Rica Primera Division (คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
04:00
Part1
[(a)-2] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
0 - 0
Santos De Guapiles [(a)-3]
1.25
1.25
0 - 0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
04:00
Part1
[(a)-1] Herediano
0 - 0
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [(a)-4]
-1.25
-1.25
0 - 1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia 1.Division (โครเอเชีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[3] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
5 - 0
อินเตอร์ ซาเปรซิค [5]
1.5
0.5
0 - 0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
22:59
FT
[4] ริเยก้า
3 - 0
Rudes [10]
2
0
1 - 0
Rudes
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus 1 Division (ไซปรัส ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[4] อปอลลอน ลิมาสซอล
5 - 0
Olympiakos Nicosia FC [11]
2
1.75
3 - 0
Olympiakos Nicosia FC
22:00
FT
[6] โดซ่า คาโตโกเปีย
0 - 0
AEL ลิมาสซอล [5]
-0.5
0
0 - 0
โดซ่า คาโตโกเปีย
22:59
FT
[2] ลาร์นาคา
1 - 1
เอร์มิส อราดิปปู [10]
1.75
0
1 - 0
ลาร์นาคา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus 2 Division (Cyprus 2 Division)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
[12] Xylotympou
0 - 1
Agia Napa [9]
0.25
0
0 - 0
Xylotympou
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus Women Division 1
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:30
FT
Omonia Nicosia (w)
0 - 7
อปอลลอน ลิมาสซอล LFC(W)
-
-
0 - 2
Omonia Nicosia (w)
16:00
FT
AMOK Chrysomilia Women
0 - 1
Pafia Pafos Women
-
-
0 - 1
AMOK Chrysomilia Women
16:00
FT
Lefkothea Latisa Women
0 - 7
Anorthosis Famagusta FC (W)
-
-
0 - 4
Lefkothea Latisa Women
16:00
Pend.
EN Thoi Lakatamias (w)
-
Champions Ypsona Women
-
-
 
EN Thoi Lakatamias (w)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ecuador Campeonato Serie B (Ecuador Campeonato Serie B )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:30
FT
LDU กีโต้
3 - 3
เทคนิโก
1.25
0
2 - 0
LDU กีโต้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Conference North Division (England Conference North Division)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
Postp.
[16] ดาร์ลิงตัน
-
Salford City [1]
-0.75
-0.5
 
Salford City
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Continental Cup (England FA Women League Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[ENG WSL-2] เชลซี(W)
5 - 1
ลิเวอร์พูล(W) [ENG WSL-4]
1.75
1.75
3 - 0
เชลซี(W)
21:00
FT
[ENG WSL-3] อาร์เซน่อล(W)
3 - 1
ซุนเอร์แลนด์(W) [ENG WSL-7]
1.75
1.75
2 - 0
อาร์เซน่อล(W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England FA Vase (เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[ENG-S PR-5] เฮเรฟอร์ด
3 - 2
ดาเกนแน่ม [ENG Conf-5]
-0.5
-0.25
2 - 1
เฮเรฟอร์ด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England FA Women"s Cup (England FA Women's Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
 
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง
-
วูล์ฟแฮมป์ตัน(W) [ENG WNPL-11]
-
-
 
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง
21:00
 
[ENG WSL-9] บริสตอล (W)
-
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(W) [ENG WSL-1]
-
-
 
บริสตอล (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England League 1 (ลีกวัน อังกฤษ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[13] ฟลีตวู้ด ทาวน์
2 - 3
ปีเตอร์โบโร่ [10]
0
0
1 - 0
ฟลีตวู้ด ทาวน์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England U23 Premier League (England U23 Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
Postp.
[B-1] Middlesbrough U23
-
Fulham U23 [B-5]
0.75
0.75
 
Middlesbrough U23
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference South (England Women's Southern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[9] เวสต์แฮม(W)
0 - 2
คริสตัล พาเลซ (W) [4]
-2
-1
0 - 1
คริสตัล พาเลซ (W)
21:00
Pend.
[10] จิลลิ่งแฮม(W)
-
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส (W) [11]
0.75
0.75
 
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ethiopia Premier League (Ethiopia Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
Adama City
0 - 0
Fasil Kenema
-
-
0 - 0
Adama City
20:05
FT
Kedus Giorgis
3 - 0
Arba Minch
-
-
1 - 0
Kedus Giorgis
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Youth U19 League (France Youth U19 League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[D-3] โมนาโก(U19)
2 - 1
Colomiers U19 [D-9]
1.5
0
1 - 1
โมนาโก(U19)
20:25
FT
[B-5] ดิฌง(U19)
3 - 0
ทรัวส์ (U19) [B-1]
-
-
2 - 0
ดิฌง(U19)
20:30
FT
[B-11] Evian Thonon Gaillard(U19)
5 - 0
ASM Belfortaine U19 [B-14]
-
-
2 - 0
ASM Belfortaine U19
20:30
FT
[C-1] อองเช่ร์ (U19)
0 - 2
บอร์กโดซ์(U19) [C-8]
-
-
0 - 0
บอร์กโดซ์(U19)
20:35
FT
[A-1] ล็องส์(U19)
2 - 1
เลอ อาฟร์ (U19) [A-6]
0.75
0.25
2 - 0
เลอ อาฟร์ (U19)
20:35
FT
[B-2] Stade Reims(U19)
1 - 0
ดรานซี ยู 19 [B-12]
-
-
1 - 0
Stade Reims(U19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล French Feminines D1 (Woman's French Le Championnat)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:25
FT
[2] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(W)
6 - 0
โรเดซ อเวรอน(W) [8]
2.25
0.25
1 - 0
โรเดซ อเวรอน(W)
20:30
 
[10] Fleury 91 Women"s
-
มงต์เปลลิเย่ร์(W) [3]
-
-
 
Fleury 91 Women"s
20:30
FT
[12] Marseille (w)
1 - 0
Paris FC Women"s [4]
-1.5
0
0 - 0
Paris FC Women"s
20:30
 
[7] ASPTT Albi(w)
-
Bordeaux women"s [5]
-
-
 
ASPTT Albi(w)
20:30
 
[1] โอลิมปิก ลียง(W)
-
แก็งก็อง(W) [9]
-
-
 
โอลิมปิก ลียง(W)
20:30
FT
[11] Lille OSC Metropole Women"s
2 - 0
ASJ Soyaux Women [6]
0
0
1 - 0
Lille OSC Metropole Women"s
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Futsal Russia Division De Honor (Futsal Russia Division De Honor )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
4 - 3
Progress Futsal
-
-
1 - 0
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
22:00
FT
Dnepr Smolensk Indoor Soccer
2 - 3
MFK Tyumen Futsal
-
-
1 - 2
MFK Tyumen Futsal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FYR Macedonia Cup (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[MKD D1-6] FK Korzo Prilep
0 - 2
วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [MKD D1-2]
-0.75
0
0 - 0
วาร์ดาร์ สค็อบเย่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Gambia GFA League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
 
Gambia Armed Force
-
Holland Park Hawks FC(N)
-
-
 
Holland Park Hawks FC(N)
22:59
Pend.
Brikama United
-
Steve Biko
-
-
 
Brikama United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Frauen Bundesliga (German Woman's League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[8] SC Sand Women
1 - 2
ทูลไบร์น โพสดาม (W) [5]
-0.75
0
0 - 1
SC Sand Women
19:00
Postp.
[11] USV เยน่า (W)
-
FCR 2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(W) [12]
-
-
 
FCR 2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(W)
20:00
 
[7] SG Essen-Schonebeck Women
-
ไฟร์บวร์ก(W) [2]
-
-
 
ไฟร์บวร์ก(W)
20:00
FT
[6] ฮอฟเฟ่นไฮม์(W)
2 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน(W) [9]
1
0
1 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน(W)
20:00
FT
[10] โคโลญจน์ (ญ)
0 - 6
โวล์ฟสบวร์ก(W) [1]
-3.25
-0.25
0 - 0
โวล์ฟสบวร์ก(W)
20:00
FT
[3] บาเยิร์น มิวนิค(W)
3 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(W) [4]
0.75
0
1 - 0
บาเยิร์น มิวนิค(W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Bundesliga II Women
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
Pend.
TSV Schott Mainz (w)
-
Bayern Munich II Women
-
-
 
TSV Schott Mainz (w)
20:00
FT
VfL ซินเดลฟิงเกน (W)
1 - 4
ซาบรุคเค่น(W)
-0.5
0
0 - 2
ซาบรุคเค่น(W)
20:00
FT
SC Freiburg II Women
0 - 2
FFC Frankfurt II Women
-0.25
0
0 - 1
SC Freiburg II Women
20:00
FT
Koln II Women
1 - 0
Andernach Women"s
0
0
1 - 0
Koln II Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Bade-Wurttemberg (Germany Oberliga Bade-Wurttemberg )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
Pend.
SV Victoria Seelow
-
FSV Optik Rathenow
-
-
 
FSV Optik Rathenow
19:00
FT
SV Grun-Weiss Lubben
0 - 0
Lichtenberg 47
-
-
0 - 0
SV Grun-Weiss Lubben
19:00
Pend.
Hansa Rostock II
-
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
-
-
 
Hansa Rostock II
20:00
 
VfL Pinneberg
-
FC Suderelbe
-
-
 
FC Suderelbe
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:15
Pend.
VFB Homberg
-
SC Dusseldorf West
-
-
 
VFB Homberg
20:15
FT
SpVg Schonnebeck
3 - 2
VfR Krefeld-Fischeln
1.5
0.25
1 - 0
VfR Krefeld-Fischeln
20:15
Pend.
FC Monheim
-
Dusseldorfer SC 99
-
-
 
FC Monheim
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
 
[W-4] ดอร์ทมุนด์(Am)
-
Westfalia Herne [W-18]
-
-
 
ดอร์ทมุนด์(Am)
19:30
FT
[NE-5] FSV Union Furstenwalde
0 - 0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am) [NE-9]
0.25
0
0 - 0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am)
19:30
Postp.
[NE-3] Wacker Nordhausen
-
เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม [NE-2]
0.25
0.25
 
เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม
19:30
Postp.
[NE-6] Berliner FC Viktoria 1889
-
Germania Halberstadt [NE-11]
0.5
0.5
 
Germania Halberstadt
20:00
 
[N-14] VfB Oldenburg
-
ซังค์ เพาลี II [N-5]
0.25
0
 
VfB Oldenburg
20:00
Postp.
[NE-12] SV บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
-
FC Lokomotive Leipzig [NE-4]
0
0
 
FC Lokomotive Leipzig
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Youth U19 League (Germany Youth U19 League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
[S-2] บาเยิร์น มิวนิค(U19)
2 - 2
เอาก์สบวร์ก (U19) [S-8]
1.75
0
1 - 1
บาเยิร์น มิวนิค(U19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล GRE U20 (Greece U20)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:30
FT
เออีเค เอเธนส์ ยู20
5 - 1
อโปลลอนสเมอร์นิส(ยู 20)
1.25
0.5
1 - 1
อโปลลอนสเมอร์นิส(ยู 20)
17:00
FT
โอลิมเปียกอส(U20)
3 - 0
เจียนนิน่า(U20)
1.5
0.25
1 - 0
โอลิมเปียกอส(U20)
17:00
FT
เลวาเดียกอส (U20)
0 - 2
พานิโอนิออส(U20)
0
0
0 - 1
พานิโอนิออส(U20)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece Divison C (Greece Divison C )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:55
FT
AE Lefkimmis
2 - 2
Doxa Kranoula
-
-
0 - 1
Doxa Kranoula
19:55
FT
Orfeas Xanthi
1 - 0
คาวาลา
-
-
0 - 0
คาวาลา
20:00
FT
AO Zevgolatiou
0 - 5
Proodeftiki FC
-
-
0 - 2
Proodeftiki FC
20:00
FT
Achilleas Farsalon
1 - 1
AO Sellanon
-
-
1 - 0
AO Sellanon
20:00
FT
อิราคลิส
2 - 2
Karitsa
-
-
1 - 1
อิราคลิส
20:00
FT
Rodos FC
0 - 0
ไอโอนิกอส
-
-
0 - 0
Rodos FC
20:00
FT
Niki Volou
2 - 1
Asteras Iteas
-
-
1 - 1
Asteras Iteas
20:00
FT
Achaiki
0 - 0
Pamvouprasiakos
-
-
0 - 0
Achaiki
20:00
FT
APO Keratsini
2 - 1
เอทนิกอส ปิเรอุส
-
-
0 - 1
APO Keratsini
20:00
FT
อิกาลิโอ AO
2 - 0
Agios Ierotheos
-
-
1 - 0
Agios Ierotheos
20:00
FT
Panlefkadios FC
1 - 1
Panamvrakikos
-
-
1 - 0
Panlefkadios FC
20:00
FT
Enosi Panaspropirgiakou Doxa
0 - 0
Pelopas Kiatou
-
-
0 - 0
Pelopas Kiatou
20:00
FT
Fostiras
0 - 0
ลิเซียกอส
-
-
0 - 0
Fostiras
20:00
FT
Kampaniakos Chalastras
0 - 2
อโกรติกอส
-
-
0 - 2
Kampaniakos Chalastras
20:00
FT
Paleochora FC
1 - 0
Ermis Zonianon
-
-
1 - 0
Paleochora FC
20:00
FT
Paniliakos Pyrgos
1 - 1
AO Tsiklitiras Pylou
-
-
0 - 1
AO Tsiklitiras Pylou
20:00
FT
AE Kifisias
1 - 1
OF Ierapetras
-
-
0 - 0
AE Kifisias
20:00
FT
Ethnikos Filippiades
1 - 2
Ermis Amyntaiou
-
-
1 - 1
Ermis Amyntaiou
20:05
FT
AE Mylopotamou
0 - 0
ไอโรโดทอส
-
-
0 - 0
ไอโรโดทอส
22:00
FT
AS Elpis Skoutareos
1 - 0
Megas Alexandros Trikalon
-
-
0 - 0
AS Elpis Skoutareos
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National A (Greece National A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[4] โอลิมเปียกอส
1 - 0
เจียนนิน่า [7]
2.5
0
0 - 0
โอลิมเปียกอส
22:15
FT
[6] แอสเตราส
0 - 0
พาไนโทลิกอส [13]
0.5
0
0 - 0
แอสเตราส
22:15
FT
[11] Lamia
0 - 2
ลาริซ่า [10]
0.25
0
0 - 2
Lamia
00:30
FT
[8] ซานธี
1 - 1
พานาธิไนกอส [9]
0.25
0
0 - 1
พานาธิไนกอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National B (ซูเปอร์ลีก กรีซ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
 
[17] อคาไนกอส
-
Aiginiakos FC [13]
-
-
 
อคาไนกอส
20:00
FT
[18] เออร์โกเทลิส
1 - 1
อปอลล่อน [5]
-0.75
0
0 - 1
เออร์โกเทลิส
20:00
FT
[16] คาลิเทีย
0 - 1
Apollon Larissas [15]
0.5
0.25
0 - 1
คาลิเทีย
20:00
FT
[14] Veria FC
1 - 0
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช [9]
0.25
0
1 - 0
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
22:00
FT
[1] อาริส ซาโลนิก้า
0 - 0
OFI เครเต้ [3]
0.5
0.5
0 - 0
OFI เครเต้
22:00
 
[2] Panahaiki-2005
-
Panegialios FC [11]
-
-
 
Panegialios FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece Super League Women
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
Fidon Argous Women
0 - 3
Aris Salonika Women
-
-
0 - 1
Aris Salonika Women
20:05
FT
PAE Atromitos (w)
1 - 1
Trikala 2011 (w)
-
-
1 - 1
PAE Atromitos (w)
20:05
FT
พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)
4 - 1
Elpides Karditsas Women
-
-
1 - 0
Elpides Karditsas Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Eredivisie Women"s (Holland Eredivisie Women)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
 
[8] RKSV Achilles 29 Women"s
-
ฮีเรนวีน(W) [4]
-
-
 
RKSV Achilles 29 Women"s
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Ligue 3 (Holland Ligue 3 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
UNA
0 - 0
OFC Oostzaan
-
-
0 - 0
OFC Oostzaan
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong Elite Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
13:30
FT
Yuen Long FC
1 - 1
Hong Kong Sapling
-0.25
0
0 - 0
Yuen Long FC
16:00
FT
ฮ่องกงเรนเจอร์ เอฟซี
0 - 3
ซัน เปกาซัส
-0.75
0
0 - 1
ซัน เปกาซัส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong First Division League (Hong Kong First Division League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:30
FT
[14] Tai Chung
5 - 1
Tung Sing FC [13]
-
-
3 - 0
Tung Sing FC
12:30
FT
[6] Kai Jing
0 - 2
Sunray Cave JC Sun Hei [9]
-
-
0 - 0
Sunray Cave JC Sun Hei
12:30
FT
[10] ซิติเซ่น
1 - 4
ชาทิน [2]
-
-
0 - 4
ชาทิน
14:30
FT
[4] Flower
1 - 4
ฮ่องกง เอฟซี [1]
-
-
0 - 2
Flower
14:30
FT
[15] Kwun Tong
1 - 1
เซาธ์ ไชน่า [11]
-
-
0 - 0
เซาธ์ ไชน่า
14:30
FT
[5] Wing Yee FT
5 - 0
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ [12]
-
-
1 - 0
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong Women Premier League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:45
Pend.
HKFC Women
-
Shatin Women
-
-
 
HKFC Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล India Mumbai Elite League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:15
FT
PIFA Sports
1 - 5
ONGC FC
-
-
0 - 3
PIFA Sports
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Indian Super League (Indian Super League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[2] Bengaluru
1 - 2
Chennai Titans [3]
1
0
0 - 1
Chennai Titans
21:30
FT
[5] Mumbai City
0 - 1
Atletico De Kolkata [10]
0.75
0
0 - 0
Atletico De Kolkata
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Indoor foot invitational tournament
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:00
FT
Shanghai Xufang IFC
1 - 6
Dalian Puqu Futsal
-
-
1 - 2
Dalian Puqu Futsal
16:00
FT
Wuhan Dilong TGU Futsal
7 - 1
Xingjiang Futsal
-
-
4 - 0
Xingjiang Futsal
16:00
Part1
ThaiPort Futsal
0 - 0
BTS Bangkok Futsal
-
-
0 - 0
ThaiPort Futsal
18:00
FT
Guangdong Yingde five
8 - 2
Neimenggu Futsal
-
-
4 - 0
Neimenggu Futsal
18:00
 
Nonthaburi Futsal
-
Bangkok City Futsal
-
-
 
Bangkok City Futsal
18:00
 
Thakham Cold Storage Futsal
-
Surat Thani Futsal
-
-
 
Thakham Cold Storage Futsal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel Premier League (พรีเมียร์ลีก อิสราเอล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
[7] ฮาโปเอล เคอร์ยัต
0 - 2
ฮาโปเอล รานาน่า [12]
0.75
0
0 - 1
ฮาโปเอล รานาน่า
01:30
FT
[6] มัคคาบี้เนทันย่า
1 - 0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [1]
-0.75
0
0 - 0
มัคคาบี้เนทันย่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Campionato Nazionale Primavera (Italian Youth League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
[B-7] Perugia U20
2 - 1
Frosinone U20 [B-5]
0.25
0.25
1 - 1
Frosinone U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy C1 (อิตาลี C1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
[B-3] เรเนท เอซี
1 - 0
Pordenone Calcio SSD [B-8]
0
0
0 - 0
เรเนท เอซี
20:30
FT
[A-5] อาเรสโซ่
1 - 1
คาร์ราเรเซ่ [A-10]
0.5
0.25
0 - 0
อาเรสโซ่
20:30
FT
[A-18] กูนีโอ
0 - 2
อาเลซซานเดรีย [A-15]
-0.5
0
0 - 1
กูนีโอ
20:30
FT
[A-9] Giana
3 - 2
Arzachena [A-13]
0.5
0
2 - 0
Arzachena
20:30
FT
[A-7] Olbia
2 - 1
มอนซ่า [A-6]
0.25
0.25
1 - 0
Olbia
20:30
FT
[A-14] พอนเตเดรา
1 - 1
วิเทอเบเซ่ [A-4]
0.25
0
1 - 0
วิเทอเบเซ่
20:30
FT
[A-16] Pro Piacenza
1 - 0
ลุคเชเซ่ [A-8]
0
0
0 - 0
ลุคเชเซ่
20:30
FT
[C-2] ทราปานี่
1 - 2
โคเซนซ่า 1914 [C-12]
1
0
0 - 1
ทราปานี่
22:30
FT
[C-11] Bisceglie 1913
0 - 2
Fondi [C-13]
0.25
0
0 - 2
Fondi
22:30
FT
[C-9] กาตันซาโร
1 - 1
ปากาเนเซ่ [C-18]
0.5
0
0 - 1
ปากาเนเซ่
22:30
FT
[C-1] เลชเช่
2 - 0
เอซี โมโนโปลี [C-10]
1
0
1 - 0
เอซี โมโนโปลี
22:30
FT
[C-8] เรนเด้
0 - 3
คาตาเนีย [C-3]
0
0
0 - 1
คาตาเนีย
22:35
FT
[C-14] ASD Sicula Leonzio
0 - 0
ซิราคูซ่า [C-4]
0
0
0 - 0
ASD Sicula Leonzio
00:30
FT
[A-11] ปิสโทลเซ่
3 - 1
กาวอร์ราโน [A-17]
0.5
0
2 - 0
ปิสโทลเซ่
00:30
FT
[C-7] Francavilla
2 - 1
A.S แอนเดรีย [C-16]
0.5
0
0 - 1
Francavilla
02:30
Part2
[C-6] มาเตรา
1 - 0
US Casertana 1908 [C-17]
0.5
0
1 - 0
US Casertana 1908
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy Futsal (Futsal Italian Serie A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
Pend.
TSC Lazio Futsal
-
luparense C/5 Futsal
-
-
 
TSC Lazio Futsal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy Serie D (Italy Serie D )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:05
FT
Tortoli
0 - 2
ตราสเตเวเร กัลโช่
-0.5
0
0 - 0
ตราสเตเวเร กัลโช่
20:30
FT
โปรเซดโต้
2 - 2
Olginatese
0.75
0.25
0 - 0
โปรเซดโต้
20:30
FT
Pomigliano
1 - 2
San Severo
-
-
1 - 0
San Severo
20:30
FT
AS Ostia Mare
2 - 1
Budoni
0.75
0.25
0 - 1
Budoni
20:30
FT
Neapolis
1 - 2
ทารันโต้
-0.25
0
1 - 1
ทารันโต้
20:30
FT
Team Altamura
0 - 2
Nardo
-
-
0 - 0
Team Altamura
20:30
FT
Real Forte Querceta
0 - 0
Massese
0.25
0
0 - 0
Massese
20:30
FT
Scanzorosciate
0 - 1
ลูเมซซานี่
0.25
0
0 - 0
ลูเมซซานี่
20:30
FT
มอนเตเบลลูนา
2 - 2
Legnago Salus
0.25
0
1 - 1
มอนเตเบลลูนา
20:30
FT
ริมินี่
1 - 0
Sansepolcro ASD
1
0.25
0 - 0
Sansepolcro ASD
20:30
FT
Scandicci
1 - 3
FBC Finale
0
0
0 - 2
FBC Finale
20:30
FT
Ercolanese 1924
0 - 0
Ebolitana
-
-
0 - 0
Ercolanese 1924
20:30
 
Aversa Normanna
-
FBC Gravina
-
-
 
Aversa Normanna
20:30
FT
Acireale
2 - 2
เกล่า
0.75
0.25
0 - 1
เกล่า
20:30
FT
Tuttocuoio
2 - 1
Correggese Calcio
-
-
2 - 0
Tuttocuoio
20:30
FT
เพซาโร
2 - 1
Castelfidardo
-
-
0 - 0
Castelfidardo
20:35
FT
Vibonese
2 - 1
ASD Sancataldese
-
-
0 - 1
Vibonese
20:40
FT
ASD Albissola
1 - 1
ASD Seravezza Calcio
0.25
0
0 - 0
ASD Albissola
20:40
FT
Sarnese
3 - 2
FC Francavilla
0.5
0
0 - 1
Sarnese
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ivory Coast Premier Division
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:30
FT
USC Bassam
1 - 1
ASEC Abidjan
-
-
0 - 1
USC Bassam
22:30
Pend.
San-Pédro FC
-
Sporting Gagnoa
-
-
 
San-Pédro FC
22:30
Pend.
Bouake FC
-
ASEC มิโมซาส
-
-
 
Bouake FC
01:00
FT
Williamsville Athletic Club
2 - 2
ASI Abengourou
-
-
0 - 0
ASI Abengourou
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 2 (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
11:00
FT
[9] มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ หญิง
0 - 1
บันนี เกียวโต(W)
0.25
0
0 - 1
บันนี เกียวโต(W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Jamaica Premier League (Jamaica Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
Pend.
Sandals South Coast
-
Arnett Gardens
-0.75
-0.75
 
Sandals South Coast
03:00
Part2
Boice City
0 - 1
Portmore United
-0.5
-0.5
0 - 1
Portmore United
03:00
Part2
Siti Worley Garden J
1 - 1
UWI
0.25
0.25
1 - 1
UWI
03:00
HT
Kawali M
0 - 0
Human Bo lion
0.25
0.25
0 - 1
Kawali M
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Futsal League (Japan Futsal League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
11:30
FT
shriker osaka Futsal
3 - 2
voscuore sendai Futsal
-
-
1 - 2
shriker osaka Futsal
12:00
FT
nagoya oceans Futsal
3 - 1
Bardral Urayasu Futsal
-
-
0 - 0
nagoya oceans Futsal
12:00
FT
Peace Does Machida Futsal
2 - 0
vasagey oita Futsal
-
-
1 - 0
vasagey oita Futsal
16:00
Part1
Agleymina Hamamatsu Futsal
0 - 0
Fuchu Athletic FC Futsal
-
-
0 - 0
Agleymina Hamamatsu Futsal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lebanese FA Cup (เลบานอน คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
 
[LBN D1-2] อัล-เนจ์เมห์
-
Alshabab [LBN D1-11]
-
-
 
Alshabab
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga Nacional de Guatemala (Guatemala Liga Nacional)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
[1] Antigua GFC
2 - 1
CSD มูนิชิปัล [3]
0.5
0.5
1 - 1
Antigua GFC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malawi Premier League (Malawi Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
Masters Security
3 - 2
Kamuzu Barracks
-
-
2 - 1
Kamuzu Barracks
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta First Division League (Malta First Division League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
 
[8] Zebbug Rangers
-
Marsa [12]
-
-
 
Zebbug Rangers
22:15
 
[5] Zejtun Corinthians
-
Mqabba FC [3]
-
-
 
Zejtun Corinthians
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta Premier League (มอลตา พรีเมียร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[13] St. Andrews
2 - 1
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [5]
-1.5
0
0 - 1
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22:00
FT
[4] Floriana F.C.
0 - 2
บีร์คีร์คารา เอฟซี [8]
0.5
0.5
0 - 2
บีร์คีร์คารา เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Segunda Division (Mexico Segunda Division )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
Monarcas Morelia II
1 - 1
Toluca II
-
-
0 - 0
Monarcas Morelia II
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล New Zealand Football Championship (นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
08:00
FT
[6] แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด
3 - 0
Hawke's Bay United [8]
0
0
3 - 0
แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด
08:00
FT
[1] โอคแลนด์ ซิตี้
3 - 1
Tasman United [5]
1.75
0
2 - 1
โอคแลนด์ ซิตี้
08:00
FT
[3] ทีม เวลริงตัน
0 - 0
โอทาโก้ ยูไนเต็ด [7]
2
0
0 - 0
ทีม เวลริงตัน
10:35
FT
[2] ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
0 - 2
Eastern Suburbs Auckland [4]
0.25
0
0 - 2
ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล New Zealand Youth League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:00
FT
Waitakere United U20
2 - 4
Eastern Suburbs U20
-
-
1 - 3
Waitakere United U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
GD Braganca
0 - 3
Vilaverdense
-
-
0 - 0
GD Braganca
22:00
FT
Montalegre
2 - 1
Mirandela
-
-
0 - 0
Montalegre
22:00
FT
Sourense
2 - 4
Benfica Castelo Branco
-
-
0 - 2
Sourense
22:00
FT
SU 1 Dezembro
2 - 0
Alcanenense
-
-
2 - 0
SU 1 Dezembro
22:00
FT
โอลฮาเนนเซ่
3 - 1
Olimpico Montijo
-
-
2 - 0
โอลฮาเนนเซ่
22:00
FT
อีเลคทริโก
0 - 0
Sacavenense
-
-
0 - 0
Sacavenense
22:00
 
Torquay Cádiz
-
mondinense
-
-
 
Torquay Cádiz
22:00
FT
โทรเฟนเซ่
0 - 2
Amarante
-
-
0 - 1
Amarante
22:00
FT
AFC Gandra
0 - 2
กอนโดมาร์
-
-
0 - 0
AFC Gandra
22:00
FT
Sousense
0 - 3
Salgueiros
-
-
0 - 1
Salgueiros
22:00
FT
Felgueiras
2 - 1
Sp Espinho
-
-
1 - 1
Sp Espinho
22:00
FT
ฟรีมุนเด้
0 - 1
Sanjoanense
-
-
0 - 1
Sanjoanense
22:00
FT
Anadia
1 - 0
มาริติโม่ 2
-
-
1 - 0
มาริติโม่ 2
22:00
FT
Gafanha
2 - 0
AD Nogueirense
-
-
0 - 0
AD Nogueirense
22:00
FT
Agueda
1 - 1
อัลโกเดรส
-
-
1 - 0
อัลโกเดรส
22:00
FT
พินฮาลโนเวนเซ่
2 - 1
Ideal
-
-
0 - 0
Ideal
22:00
FT
Almancilense
2 - 2
FC Armacenenses
-
-
1 - 0
FC Armacenenses
22:00
FT
อูเนียว ไลเรีย
5 - 2
Marinhense
-
-
2 - 1
อูเนียว ไลเรีย
22:00
FT
Vilafranquense
1 - 0
S.C.Praiense
-
-
0 - 0
S.C.Praiense
22:00
FT
Casa Pia AC
2 - 0
Estrela de Vendas Novas
-
-
1 - 0
Estrela de Vendas Novas
22:00
FT
Sertanense FC
1 - 0
ARC Oleiros
-
-
1 - 0
ARC Oleiros
22:00
FT
Loures
0 - 0
ฟาติมา
-
-
0 - 0
Loures
22:00
FT
Sal gadacz
1 - 1
Fafe
-
-
0 - 1
Fafe
22:00
 
คัลดัส
-
Pero pinheiro
-
-
 
คัลดัส
22:00
Pend.
Lusitano FCV
-
Aguias do Moradal
-
-
 
Lusitano FCV
22:59
FT
กามาช่า
3 - 1
Coimbroes
-
-
1 - 0
Coimbroes
22:59
FT
Lusitania FC Lourosa
1 - 2
Coruchense
-
-
0 - 2
Lusitania FC Lourosa
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Campeonato Nacional Women
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:05
FT
เบนฟิกา ( ญ )
3 - 1
Clube Albergaria (ญ)
-
-
1 - 0
เบนฟิกา ( ญ )
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Champions NACIONAL Juniores B (Portugal Champions NACIONAL Juniores B)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
 
[B-6] Tondela U17
-
Cracks U17 [B-12]
-
-
 
Cracks U17
22:00
 
[D-5] โอลฮาเนนเซ่ ยู17
-
Cova da Piedade(U17) [D-9]
-
-
 
โอลฮาเนนเซ่ ยู17
22:00
 
[C-4] Sintrense U17
-
เอสโตริล(U17) [D-4]
-
-
 
Sintrense U17
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Segunda Liga (Portugal Liga de Honora)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:15
FT
[6] ไลซอส
2 - 2
นาซิอองนาล [8]
0.25
0
1 - 0
ไลซอส
22:00
FT
[4] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
2 - 0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [13]
0.5
0
1 - 0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:00
FT
[9] เปนาฟิลด์
2 - 0
อารัวก้า [7]
0.25
0
2 - 0
เปนาฟิลด์
22:59
FT
[18] อูเนียว มาไดร่า
3 - 0
ฟามาลิเคา [3]
0
0
0 - 0
ฟามาลิเคา
22:59
FT
[5] ซานตาคลารา
0 - 0
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ [16]
0.75
0
0 - 0
ซานตาคลารา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Ecuador (Ecuador Copa Pilsener A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
[4] Delfin SC
0 - 2
คลับสปอร์ต เอเมเลค [1]
0
0
0 - 1
คลับสปอร์ต เอเมเลค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de El Salvador (เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
04:00
Part1
[(a)-1] อลิอันซ่า
0 - 0
Santa Tecla [(a)-2]
0.75
0.75
0 - 0
อลิอันซ่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Venezuela (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
FT
[1] Deportivo Lara
0 - 2
โมนาคัส [5]
0.25
0
0 - 1
โมนาคัส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Prince Faisal bin Fahad CupU21 (Prince Faisal bin Fahad Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:50
 
[8] Al-QadasiyaU21
-
Al Khaleej U21 [13]
-
-
 
Al Khaleej U21
19:05
 
[6] Al Nasr Riyadh U21
-
Bottom U21 [9]
-
-
 
Bottom U21
19:05
 
[3] อัล ชาบับ(U21)
-
ฮาเจอร์ ยู21 [10]
-
-
 
ฮาเจอร์ ยู21
19:10
 
[5] อัล ไฟซาลี่(KSA)(U21)
-
Al-Ansar Medina U21 [12]
-
-
 
Al-Ansar Medina U21
19:35
 
[11] Uhud U21
-
Al Jeel U21 [14]
-
-
 
Uhud U21
19:40
FT
[4] อัล อาห์ลี(U21)(KSA)
1 - 0
อัล ฮิลาล(U21) [1]
-
-
0 - 0
อัล อาห์ลี(U21)(KSA)
19:45
 
[7] อัล อิติฮัด(KSA)(U21)
-
อัล ฟาร์ท(U21) [2]
-
-
 
อัล ฟาร์ท(U21)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Professional Tunisian League 1 (ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[8] Etoile Metlaoui
2 - 0
C. A. Bizertin [10]
0
0
0 - 0
Etoile Metlaoui
21:00
FT
[7] Club Africain
1 - 0
ES du Sahel [4]
0
0
1 - 0
ES du Sahel
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Romania Liga I (โรมาเนีย ดิวิชั่น1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:30
FT
[8] โปลิเทคนิก้า อายซี่
3 - 1
ยูเวนตุส บูคาเรสต์ [14]
1.25
0
2 - 1
โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:00
FT
[2] สเตอัว บูคาเรสต์
2 - 0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [6]
0.75
0
1 - 0
สเตอัว บูคาเรสต์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Rwanda National League (Rwanda National League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
Amagaju
0 - 1
Rayon Sports FC
-
-
0 - 0
Amagaju
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Saudi Professional League (Saudi Arabia League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:40
FT
[11] Al-Feiha
2 - 1
อัล ฮิลาล [2]
-1.25
0
0 - 0
Al-Feiha
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Senegal Premier League (Senegal Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:30
FT
Casa Sports Zinguinchor
1 - 1
SONACOS
-
-
0 - 0
SONACOS
23:30
FT
AS Douanes de Lome
1 - 0
Guediawaye
-
-
0 - 0
Guediawaye
23:30
FT
Teunhueth FC
0 - 2
NGB ASC Niarry Tally
-
-
0 - 0
NGB ASC Niarry Tally
00:30
FT
Toure Kunda Footpro
0 - 0
ASC Diaraf
-
-
0 - 0
ASC Diaraf
01:30
FT
AS Dakar Sacre Coeur
1 - 2
Mbour
-
-
1 - 0
AS Dakar Sacre Coeur
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล South Africa First League (South Africa First League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
[2] โจโม คอสมอส
2 - 1
Bush Bucks [15]
-
-
0 - 0
Bush Bucks
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล South Africa Premier Soccer League (พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
[8] Baroka FC
3 - 1
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด [9]
0
0
1 - 0
Baroka FC
20:30
FT
[11] โกลเด้น แอร์โรว์ส์
0 - 0
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด [10]
0
0
0 - 0
โกลเด้น แอร์โรว์ส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:15
FT
Santurtzi CD
0 - 1
โปรตุเกตเรเต้
0.25
0
0 - 1
Santurtzi CD
17:30
FT
Villaverde Boetticher CF
0 - 0
Alcorcon B
0
0
0 - 0
Alcorcon B
17:30
FT
CDF Tres Cantos
0 - 1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส
0
0
0 - 0
CDF Tres Cantos
17:45
FT
CD Almazora
1 - 0
Crevillente
-0.25
0
1 - 0
CD Almazora
17:50
FT
AD Siete Villas
1 - 2
SD Laredo
-1
0
1 - 0
AD Siete Villas
17:55
FT
CD Praviano
1 - 1
CD Colunga
-
-
0 - 1
CD Colunga
17:55
FT
Velez CF
2 - 2
Atletico Mancha real
-
-
2 - 1
Atletico Mancha real
17:55
FT
Extremadura B
3 - 1
CP Valdivia
-
-
0 - 0
Extremadura B
18:00
FT
Pobla De Mafumet CF
1 - 2
เอสปันญ่อล 2
-0.75
0
1 - 0
Pobla De Mafumet CF
18:00
FT
CE Europa
1 - 3
UE Vilassar de Mar
1.5
0
1 - 2
UE Vilassar de Mar
18:00
FT
the Sith
3 - 0
Valdesoto
0
0
0 - 0
Valdesoto
18:00
FT
UD Paterna
1 - 1
Villarreal C
0
0
0 - 1
Villarreal C
18:00
FT
Burgos Promesas
1 - 2
Arandina
-0.25
0
0 - 2
Arandina
18:00
FT
Loja CD
3 - 0
Torredonjimeno
0.25
0
1 - 0
Loja CD
18:00
FT
CF Internacional De Madrid
0 - 0
CF Trival Valderas
0.75
0
0 - 0
CF Trival Valderas
18:00
FT
FC Santboia
1 - 0
EC Granollers
-
-
0 - 0
EC Granollers
18:00
FT
เออี แพรท
2 - 0
FC Vilafranca
-
-
1 - 0
เออี แพรท
18:00
Pend.
CF กาวา
-
Cerdanyola del Valles
-
-
 
CF กาวา
18:00
FT
CF Borriol
0 - 1
Paiporta CF
-
-
0 - 1
Paiporta CF
18:00
FT
ยูอี ฟิกูเรส
2 - 3
ซานแอนดรู
-
-
1 - 1
ยูอี ฟิกูเรส
18:00
FT
Laracha
0 - 2
Racing Villalbes
-0.5
0
0 - 2
Racing Villalbes
18:00
FT
มาลาก้า 2
5 - 0
UD San Pedro
-
-
3 - 0
UD San Pedro
18:00
FT
CD Utrera
2 - 0
UD Los Barrios
-
-
0 - 0
CD Utrera
18:00
FT
Castilleja CF
1 - 1
Atletico Espeleno
-
-
0 - 1
Castilleja CF
18:00
FT
SFC Minerva
3 - 0
CD Bala Azul
-
-
2 - 0
CD Bala Azul
18:00
FT
Moralo CP
2 - 1
CD Santa Amalia
2.5
0.25
0 - 1
CD Santa Amalia
18:00
FT
ดอน เบนิโต้
5 - 0
CD Montijo
1.25
0
3 - 0
CD Montijo
18:10
FT
Silva SD
3 - 0
UD Barbadas
1.25
0
1 - 0
Silva SD
18:15
FT
Club Siero
1 - 5
Marino luanco
-1.75
-0.25
1 - 2
Marino luanco
18:15
FT
EG El Palmar
0 - 0
Muleno CF
0.25
0
0 - 0
EG El Palmar
18:15
FT
CD Villegas
2 - 1
Vianes
-0.5
0
2 - 1
Vianes
18:30
FT
FC Cartagena B
3 - 4
Pinatar Arena FC
-
-
1 - 2
FC Cartagena B
18:30
FT
CD Valdefierro
0 - 0
AD Sabinanigo
-0.25
0
0 - 0
AD Sabinanigo
18:30
FT
CD Covadonga
4 - 1
Condal CF
1
0
3 - 0
Condal CF
18:30
FT
ราโย่ บาเยกาโน่ 2
3 - 0
San Fernando Henares
0.5
0
1 - 0
San Fernando Henares
19:00
FT
Atletico Union Guimar
1 - 4
Las Palmas C
-0.5
0
1 - 1
Las Palmas C
19:00
FT
Estrella CF
1 - 1
เตเนริเฟ่ 2
-0.75
0
0 - 0
เตเนริเฟ่ 2
19:00
FT
UD San Fernando
2 - 2
CD Mensajero
0.5
0
1 - 0
CD Mensajero
19:05
FT
คลับ มาริโน่
1 - 1
La Quadra
0.5
0
0 - 1
La Quadra
22:00
FT
Atletico Pinto
1 - 1
เกตาเฟ่ B
-0.5
-0.5
1 - 1
เกตาเฟ่ B
22:00
FT
La Baneza
3 - 2
Almazan
-
-
2 - 2
La Baneza
22:00
FT
เรอัล มูร์เซีย 2
0 - 0
Deportivo Cieza
0.75
0.5
0 - 0
เรอัล มูร์เซีย 2
22:00
FT
ออร์ฟาโร
4 - 0
CD Arnedo
-
-
3 - 0
CD Arnedo
22:00
 
Leganes B
-
Alcobendas Sport
-
-
 
Alcobendas Sport
22:15
 
Sevilla C
-
Arcos CF
-
-
 
Sevilla C
22:25
FT
EDMF Churra
1 - 0
La Hoya Lorca B
-
-
1 - 0
La Hoya Lorca B
22:30
FT
Utebo FC
2 - 0
SD Borja
-
-
0 - 0
Utebo FC
22:30
FT
Motril
4 - 1
Martos Club Deportivo
-
-
3 - 0
Motril
22:30
FT
โอริฮูร่า
2 - 0
คาสเตลล่อน
-
-
1 - 0
โอริฮูร่า
22:30
FT
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
2 - 0
CD อัลกาล่า
-
-
1 - 0
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
22:30
FT
Cacereno
2 - 0
CP Amanecer
-
-
1 - 0
CP Amanecer
22:30
FT
CD Calamonte
1 - 0
EMD Aceuchal
-
-
1 - 0
CD Calamonte
22:45
FT
Negreira
0 - 1
CD Barco
-
-
0 - 0
Negreira
22:45
FT
UD Los Garres
1 - 4
Mar Menor
-
-
1 - 1
Mar Menor
22:59
FT
แตร์ราสซ่า
2 - 1
UE Castelldefels
1
0
1 - 0
UE Castelldefels
22:59
FT
Suodu Pei
2 - 1
CD Basconia
-
-
0 - 0
Suodu Pei
22:59
FT
Zamudio SD
2 - 0
Bermeo
0.75
0
0 - 0
Zamudio SD
22:59
FT
Novelda CF
1 - 0
Silla CF
0.25
0
0 - 0
Silla CF
22:59
FT
Arenas De Frajanas
1 - 0
Anaitasuna
-
-
0 - 0
Arenas De Frajanas
22:59
FT
อันเทคัวร่า CF
5 - 0
Atarfe Industrial CF
-
-
1 - 0
อันเทคัวร่า CF
22:59
FT
CD Ferriolense
3 - 2
UE Petra
-
-
1 - 0
CD Ferriolense
22:59
Pend.
อัลเจซีราส
-
CD Gerena
0.75
0.75
 
อัลเจซีราส
22:59
FT
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
2 - 0
Olivenza FC
-
-
1 - 0
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
23:30
FT
JD Somorrostro
2 - 2
SD Deusto
-
-
1 - 0
JD Somorrostro
23:30
FT
CF Reus Deportiu II
2 - 2
UA Horta
0.25
0.25
1 - 1
UA Horta
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Ladies Premier League (พรีเมียร์ลีก สเปน(W))
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
[10] Fundacion Albacete (W)
1 - 3
แอธเลติก บิลเบา(หญิง) [3]
-0.5
0
1 - 2
Fundacion Albacete (W)
18:00
FT
[11] เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
0 - 0
Santa Teresa CD Women"s [15]
1.25
0
0 - 0
Santa Teresa CD Women"s
18:00
FT
[13] เซบีญ่า(หญิง)
1 - 0
UD Granadilla Tenerife Sur (W) [6]
-0.75
0
0 - 0
เซบีญ่า(หญิง)
18:15
FT
[12] สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง)
0 - 0
เรอัล เบติส ( ญ ) [8]
0
0
0 - 0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง)
19:00
FT
[9] เอสปันญ่อล(หญิง)
1 - 2
Madrid CFF Women [14]
1
0
0 - 0
Madrid CFF Women
22:00
FT
[7] ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง)
1 - 2
บาร์เซโลน่า(หญิง) [2]
-2.75
0
0 - 1
ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Segunda Division B (Spanish Segunda Division B)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
[3-2] บียาร์เรอัล 2
3 - 2
SCR Pena Deportiva [3-19]
1.5
0
1 - 2
SCR Pena Deportiva
17:45
FT
[3-11] อัลโคยาโน่
0 - 0
ออนทินเยนท์ [3-4]
0.5
0
0 - 0
อัลโคยาโน่
18:00
FT
[1-3] CF Rayo Majadahonda
2 - 1
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล [1-18]
1
0
2 - 1
CF Rayo Majadahonda
18:00
FT
[1-2] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
2 - 0
โตเลโด [1-14]
0.5
0
0 - 0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
18:00
FT
[1-5] CDA นาวาลคาร์เนโล
0 - 1
Rapido de Bouzas [1-7]
0.5
0
0 - 1
CDA นาวาลคาร์เนโล
18:00
FT
[2-7] บูร์โกส ซีเอฟ
1 - 1
Leioa [2-12]
0.5
0
0 - 0
บูร์โกส ซีเอฟ
18:00
FT
[2-17] VfL ออสนาบรุ๊ค(U19)
1 - 2
CD Vitoria(SPA) [2-16]
0.5
0
1 - 1
VfL ออสนาบรุ๊ค(U19)
18:00
FT
[2-8] ซีดี ตูเดลาโน่
0 - 1
แอธเลติก บิลเบา 2 [2-6]
0.25
0
0 - 1
แอธเลติก บิลเบา 2
18:00
FT
[3-1] มายอร์ก้า
2 - 2
เรอัล ซาราโกซ่า 2 [3-20]
1.75
0
0 - 1
มายอร์ก้า
18:00
FT
[3-13] Formentera
1 - 0
CF Peralada [3-17]
0.5
0
1 - 0
CF Peralada
18:00
FT
[3-14] CA River Ebro
2 - 1
แอตเลติโก บาเรียเรส [3-16]
0
0
2 - 0
CA River Ebro
18:00
FT
[4-8] เมลิลล่า
1 - 0
กรานาดา ซีเอฟ 2 [4-5]
0.25
0
0 - 0
เมลิลล่า
18:00
FT
[4-14] โปลี เอฆิโด้
4 - 3
ลาส พัลมาส 2 [4-19]
0.75
0
2 - 1
ลาส พัลมาส 2
18:00
FT
[4-17] เรอัล เบติส 2
0 - 4
Extremadura [4-2]
-0.25
0
0 - 3
เรอัล เบติส 2
22:59
FT
[1-16] พอนเฟร์ราดิน่า
2 - 1
ฟูเอนลาบราดา [1-1]
-0.5
0
0 - 1
พอนเฟร์ราดิน่า
22:59
FT
[1-10] CF Talavera de la Reina
1 - 0
เซอร์ซิด้า [1-19]
0.75
0
0 - 0
เซอร์ซิด้า
22:59
FT
[1-13] CD กัวจูเอโล
1 - 0
เซลต้า บีโก้ 2 [1-4]
0
0
1 - 0
CD กัวจูเอโล
22:59
FT
[1-15] ปอนเตเบดรา
0 - 1
แอตเลติโก้ มาดริด 2 [1-9]
0.5
0
0 - 1
แอตเลติโก้ มาดริด 2
22:59
FT
[1-17] จี.เซโกเบียน่า
1 - 2
AD Union Adarve [1-12]
0.25
0
0 - 1
AD Union Adarve
22:59
FT
[2-20] กัวดาล
0 - 0
เอสดี อมอเรเบียต้า [2-11]
0
0
0 - 0
กัวดาล
22:59
FT
[2-10] UD โลโกรนเยส
5 - 2
CD Izarra [2-13]
0.75
0
1 - 1
UD โลโกรนเยส
22:59
FT
[2-15] เรอัล ยูนิโอน
1 - 3
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [2-3]
-0.25
0
1 - 1
เรอัล ยูนิโอน
22:59
FT
[2-5] SD Gernika
1 - 1
ซีดี มิรานเดส [2-1]
-0.25
0
0 - 1
SD Gernika
22:59
FT
[3-6] เอลเช่
2 - 1
ยูอี โอลอต [3-18]
1.25
0
2 - 0
ยูอี โอลอต
22:59
FT
[3-12] เยย์ดา
0 - 0
ซาบาเดย์ [3-9]
0.25
0
0 - 0
ซาบาเดย์
22:59
FT
[4-12] Merida AD
0 - 0
คอร์โดบา 2 [4-16]
0.5
0
0 - 0
คอร์โดบา 2
22:59
FT
[4-15] Villanovense
0 - 4
มาร์เบลล่า [4-3]
0
0
0 - 1
Villanovense
22:59
FT
[4-9] เรเครติโบ อูเอลบา
1 - 2
จูมิลล่า [4-18]
0.75
0
0 - 0
เรเครติโบ อูเอลบา
22:59
FT
[4-7] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
1 - 2
เรอัล มูร์เซีย [4-6]
-0.25
0
1 - 0
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
23:30
FT
[4-4] UCAM Murcia
2 - 1
CD ซาน เฟอร์นานโด [4-11]
1
0
1 - 0
</