แทงบอลออนไลน์ทีเด็ดบอลa4.gif (7 KB)

ทีเด็ด

a1.gif (7 KB)a2.gif (7 KB)a3.gif (7 KB)

วิเคราะห์บอลวิเคราะห์บอลวิเคราะห์บอล

ผลบอล

c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)
c.jpg (2 KB)

728x180-1.gif (8 KB)

ผลบอลเมื่อคืน

ตารางบอล ผลบอล ราคาบอล ทีเด็ดบอล วันเสาร์ ที่ 22 กรกฎาคม 2560

โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Friendly (กระชับมิตรทีมชาติ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
06:00
 
จาเมกา(WU-20)(N)
-
คูราเซา ( ญ ) ยู 20
-
-
 
จาเมกา(WU-20)(N)
06:00
 
Bermuda Women(U20)
-
เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20
-
-
 
Bermuda Women(U20)
06:30
 
เฮติ ( ญ ) ยู 20
-
โดมินิกา ( ญ ) ยู 20
-
-
 
โดมินิกา ( ญ ) ยู 20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:30
FT
[CRO D2-8] ดราโกโวลแยค
1 - 1
Radnik Sesvete
-
-
0 - 1
ดราโกโวลแยค
15:00
FT
[HUN D2E-6] Vac-Dunakanyar
3 - 0
Dunaharaszti MTK [HUN D3E-11]
-
-
1 - 0
Dunaharaszti MTK
15:00
FT
RCO Agde
4 - 6
Budaorsi SC [HUN D2E-15]
-
-
3 - 1
Budaorsi SC
15:00
Pend.
[CZE U21-8] Dukla Praha(U21)
-
Cesky Brod
-
-
 
Cesky Brod
15:00
FT
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
0 - 0
FC Clinceni [ROM D2-14]
-
-
0 - 0
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
15:00
FT
Maccabi Haifa U19
3 - 0
เอาก์สบวร์ก (U19) [GER U19S-5]
-
-
1 - 0
Maccabi Haifa U19
15:00
FT
มาโกะ
0 - 3
Szeol [HUN D2E-20]
-
-
0 - 3
Szeol
15:05
FT
FCM ทาลกู มูเลส
2 - 2
AFC Hermannstadt [ROM D3-26]
-
-
1 - 0
AFC Hermannstadt
15:05
FT
ProStars FC U19
0 - 10
สปาร์ตาปราก(U19) [CZE U19-1]
-
-
0 - 3
สปาร์ตาปราก(U19)
15:30
FT
[SVK D2East-7] FK Poprad
3 - 2
SKM Liptovsky Hradok
-
-
1 - 0
SKM Liptovsky Hradok
15:30
FT
Arenas De Frajanas
1 - 3
SD Gernika [SPA D32-13]
-
-
1 - 1
Arenas De Frajanas
16:00
FT
[HOL D1-15] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0 - 0
เร้ดดิ้ง ซี [ENG LCH-3]
-
-
0 - 0
เร้ดดิ้ง ซี
16:00
FT
[Pol D4-54] BKS Stal BB
1 - 4
Elana Torun [Pol D4-30]
-
-
0 - 3
Elana Torun
16:00
FT
[SPA D34-4] คาร์ทาเกน่า
2 - 1
อัลเมเรีย 2
-
-
0 - 1
อัลเมเรีย 2
16:00
FT
Ner Poddebice
1 - 4
Lechia Tomaszow Mazowiecki [Pol D4-2]
-
-
1 - 0
Ner Poddebice
16:00
FT
ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส
2 - 2
ดุบนิก้า แนด วาฮอม
-
-
1 - 2
ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส
16:00
FT
[Pol D4-6] Garbarnia Krakow
5 - 2
Limanovia Limanowa
-
-
1 - 2
Limanovia Limanowa
16:00
FT
LGKS 38 Podlesianka
4 - 0
LKS Goczalkowice Zdroj
-
-
1 - 0
LGKS 38 Podlesianka
16:00
FT
[GER WD1-12] มอนเชงกลาดแบช (ญ)
1 - 1
SG Essen-Schonebeck Women [GER WD1-6]
-
-
0 - 1
มอนเชงกลาดแบช (ญ)
16:05
FT
[JPN D1-2] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
2 - 0
เซบีย่า [SPA D1-4]
-1
0
0 - 0
เซบีย่า
16:05
FT
[Pol D4-1] GKS Jastrzebie
6 - 1
Rekord Bielsko-Biala [Pol D4-14]
-
-
2 - 0
Rekord Bielsko-Biala
16:10
FT
วัลดอฟ แมนไฮม์ ยู19
3 - 0
SpVgg 03 Ilvesheim U19
-
-
0 - 0
SpVgg 03 Ilvesheim U19
16:30
FT
[JPN D1-13] เวกัลตา เซนได
2 - 2
วิสเซล โกเบ [JPN D1-9]
0
0
1 - 2
เวกัลตา เซนได
16:30
FT
Vilafranquense
2 - 0
Oriental Lisboa
-
-
1 - 0
Vilafranquense
16:30
FT
[POR D2-17] สปอร์ติ้ง บราก้า 2
2 - 3
วิเซล่า
-
-
2 - 1
สปอร์ติ้ง บราก้า 2
16:35
FT
[POR D1-15] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
3 - 1
เฟยเรนเซ่ [POR D1-17]
-
-
2 - 0
เฟยเรนเซ่
17:00
FT
[ENG PR-10] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
0 - 2
คริสตัล พาเลซ [ENG PR-14]
0.25
0
0 - 2
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
17:00
FT
[SCO LL-1] Cumbernauld Colts
1 - 1
สแตรนแรร์ [SCO L1-7]
-
-
1 - 0
สแตรนแรร์
17:20
FT
Club Brugge U19
1 - 0
ดาร์มสตัด ยู19
-
-
0 - 0
ดาร์มสตัด ยู19
17:30
FT
[HUN U19A-8] ETO กีโอรี่(U19)
0 - 6
เอฟเวอร์ตัน ยู18
-
-
0 - 4
เอฟเวอร์ตัน ยู18
18:00
 
[DEN D1-1] เอสเบิร์ก
-
Marienlyst [DEN D2B-4]
-
-
 
เอสเบิร์ก
18:00
FT
[DEN D2A-5] บรอนชอยจ์
1 - 0
เอบี โคเปนฮาเกน
-
-
1 - 0
เอบี โคเปนฮาเกน
18:00
FT
[DEN D1-3] เฮอฟอล์จ โคเก้
1 - 0
อเมเจอร์ [DEN D1-4]
0.25
0
0 - 0
อเมเจอร์
18:00
FT
[ENG LCH-3] เร้ดดิ้ง
1 - 1
เซอร์เคอร์ บรูซ [BEL D2-3]
-
-
0 - 1
เร้ดดิ้ง
18:30
FT
[GER U19N-8] ซังค์ เพาลี(U19)
2 - 1
บรอนด์บี้(U19) [DAN U19-7]
-
-
0 - 0
ซังค์ เพาลี(U19)
18:30
FT
[GER RegNE-2] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
0 - 1
สโลวาน ลิเบอเรช [CZE D1-9]
-
-
0 - 0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
18:40
FT
[ENG PR-5] อาร์เซน่อล
0 - 3
เชลซี [ENG PR-1]
0
0
0 - 2
เชลซี
19:00
FT
[GER OBW-1] BSG Chemie Leipzig
2 - 1
เทเบ เบอร์ลิน [GER OBW-97]
-
-
0 - 0
เทเบ เบอร์ลิน
19:00
FT
[GER RegS-3] ซาบรุคเค่น
3 - 0
Wuppertaler [GON-41]
0.75
0
1 - 0
ซาบรุคเค่น
19:00
FT
[CZE D1-8] ยาบโลเนช
1 - 2
กัซเทป [TUR D2-7]
0.75
0
1 - 1
ยาบโลเนช
19:00
FT
BFC Dynamo
6 - 0
Hertha Zehlendorf [GER OBW-22]
-
-
5 - 0
Hertha Zehlendorf
19:00
FT
ไวเด้นบรูค
3 - 0
เฮสเซ่น คาสเซล [GER RegS-10]
0.25
0
1 - 0
ไวเด้นบรูค
19:00
FT
เอสเซ่น
0 - 3
Steinbach [GER OBW-158]
0.25
0
0 - 1
Steinbach
19:30
FT
[HOL D1-11] เดน ฮาก
1 - 0
เดอ กราฟสคัป [HOL D2-12]
1
0
0 - 0
เดน ฮาก
19:30
FT
[ENG PR-12] เลสเตอร์ ซิตี้
1 - 2
ลิเวอร์พูล [ENG PR-4]
-0.75
0
1 - 2
เลสเตอร์ ซิตี้
19:40
FT
[THA PR-2] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
1 - 0
คอนซาโดล ซัปโปโร [JPN D1-15]
-
-
0 - 0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
20:00
FT
[GER D1-17] อิงโกลสตัดท์
2 - 0
น็องต์ [FRA D4A-15]
-0.25
0
0 - 0
น็องต์
20:00
FT
[HOL D1-18] โก อเฮด อีเกิ้ลส์
0 - 2
เอ็กเซลซิเออร์ [HOL D1-12]
-0.5
0
0 - 0
เอ็กเซลซิเออร์
20:00
FT
[GER D1-8] แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 2
ซังค์ เพาลี [GER D2-7]
0.25
0
0 - 1
ซังค์ เพาลี
20:00
 
อาชิเลส
-
วิเทสส์(Am) [HOL D3-15]
-
-
 
อาชิเลส
20:00
FT
[SCO PR-4] เซนต์ จอห์นสโตน
1 - 0
ฮาร์ทลี่พูล [ENG L2-23]
-
-
1 - 0
เซนต์ จอห์นสโตน
20:00
FT
[ARG D1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
1 - 0
Villa San Carlos [ARG B M-18]
-
-
1 - 0
Villa San Carlos
20:30
 
[WAL PR-11] นิวทาวน์ เอเอฟซี
-
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ [ENG UD1-23]
-
-
 
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์
20:30
 
[WAL D1-10] Goytre United
-
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [WAL D1-1]
-
-
 
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
20:30
FT
[GER D1-18] ดาร์มสตัดท์
2 - 2
ฟูแล่ม [ENG LCH-6]
-
-
1 - 1
ดาร์มสตัดท์
20:30
 
[WAL PR-8] อเบอรี่สวิธ
-
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ [WAL D1-4]
-
-
 
อเบอรี่สวิธ
20:30
FT
มึนเช่นกลัดบัค(Am)
1 - 1
ไมนซ์(Am) [GER D3-19]
-
-
1 - 1
มึนเช่นกลัดบัค(Am)
20:30
Abd
[GER D2-4] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
-
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [ENG LCH-18]
0.5
0.75
 
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00
FT
[HOL D2-16] FC ออสส์
2 - 3
ดอร์เดรชท์ [HOL D2-19]
-
-
2 - 0
FC ออสส์
21:00
FT
[BEL D1-5] ออสเทนเด้
0 - 0
ลีลล์ [FRA D1-11]
-
-
0 - 0
ลีลล์
21:00
FT
[ENG L1-5] แบรดฟอร์ด
2 - 3
ซันเดอร์แลนด์ [ENG PR-20]
-
-
0 - 3
แบรดฟอร์ด
21:00
FT
[ENG L2-10] บาร์เน็ต
1 - 0
มิลล์วอลล์ [ENG L1-6]
-
-
1 - 0
บาร์เน็ต
21:00
FT
[ENG PR-9] บอร์นมัธ
2 - 1
พอร์ทสมัธ [ENG L2-1]
0.75
0
1 - 0
พอร์ทสมัธ
21:00
FT
[ENG LCH-10] เบรนท์ฟอร์ด
2 - 2
เซาแธมป์ตัน [ENG PR-8]
-0.5
0
1 - 0
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
FT
[ENG L1-4] ฟลีตวู้ด ทาวน์
2 - 0
โบลตัน [ENG L1-2]
-
-
1 - 0
โบลตัน
21:00
FT
[GER D2-6] ไฮน์เดนเฮลม์
2 - 1
สตุ๊ตการ์ต [GER D2-1]
0
0
1 - 1
สตุ๊ตการ์ต
21:00
FT
[BEL D1-8] เกงค์
1 - 1
เอฟเวอร์ตัน [ENG PR-7]
-0.25
0
0 - 1
เกงค์
21:00
FT
[ENG L1-20] จิลลิ่งแฮม
2 - 1
อิปสวิช [ENG LCH-16]
-
-
0 - 0
จิลลิ่งแฮม
21:00
FT
[ENG L2-11] คราวเลย์
0 - 6
ไบรท์ตัน [ENG LCH-2]
-0.75
0
0 - 4
ไบรท์ตัน
21:00
FT
[GER D2-13] ไกเซอร์สเลาเทิร์น
0 - 2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENG LCH-9]
0
0
0 - 2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00
FT
[ENG L1-8] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 2
เบอร์มิงแฮม [ENG LCH-19]
-
-
0 - 2
เบอร์มิงแฮม
21:00
FT
[ENG LCH-11] เปรสตัน
1 - 1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENG LCH-1]
-0.5
0
1 - 1
เปรสตัน
21:00
FT
[ENG PR-17] วัดฟอร์ด
1 - 0
เออิบาร์ [SPA D1-10]
0
0
0 - 0
วัดฟอร์ด
21:00
FT
[ENG L1-18] ชรูว์สบิวรี่
2 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENG LCH-15]
-
-
2 - 0
ชรูว์สบิวรี่
21:00
FT
[GER D2-5] ดินาโม เดรสเดน
3 - 4
โวล์ฟสบวร์ก [GER D1-16]
-0.25
0
2 - 4
ดินาโม เดรสเดน
21:00
FT
[SCO PR-3] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
1 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย [FRA D1-5]
-0.75
0
0 - 0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00
FT
[ENG CN-3] ฮาลิแฟกซ์
0 - 0
คาร์ไลส์ [ENG L2-9]
-
-
0 - 0
ฮาลิแฟกซ์
21:00
FT
[ENG L2-23] ฟอเรสต์กรีน
2 - 0
บริสตอล โรเวอร์ส [ENG L1-10]
-
-
1 - 0
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
FT
[ENG Conf-20] กุยเซลีย์
0 - 1
ดอนคาสเตอร์ [ENG L2-3]
-
-
0 - 1
กุยเซลีย์
21:00
 
[ENG CN-14] ครูซอน
-
Huddersfield U23 [ENG U23 D1-8]
-
-
 
Huddersfield U23
21:00
FT
[ENG L2-18] น็อตต์สเคาน์ตี้
1 - 2
วีแกน แอธเลติก [ENG LCH-23]
-
-
1 - 0
วีแกน แอธเลติก
21:00
 
[ENG CN-18] อัลเฟรตัน ทาวน์
-
เบิร์นลีย์ ซี
-
-
 
อัลเฟรตัน ทาวน์
21:00
FT
[ENG CN-2] คิดเดอร์มินส์เตอร์
0 - 1
เบิร์นลี่ย์ [ENG PR-16]
-
-
0 - 1
คิดเดอร์มินส์เตอร์
21:00
 
[NIR D3-12] Dundela FC
-
เกล็นโตรัน [NIR D1-8]
-
-
 
Dundela FC
21:00
 
[ENG Conf-4] ดาเกนแน่ม
-
เวสต์แฮมยูไนเต็ด Xl
-
-
 
ดาเกนแน่ม
21:00
 
[ENG CN-15] บอสตัน ยูไนเต็ด
-
กริมสบี้ ทาวน์ [ENG L2-15]
-
-
 
บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00
 
TuS Haltern
-
SC Hassel [GER OB-8]
-
-
 
TuS Haltern
21:00
 
[ENG CN-8] สต็อคพอร์ท
-
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ [ENG Conf-9]
-
-
 
สต็อคพอร์ท
21:00
FT
[ENG L2-8] แอคคริงตัน
2 - 2
โอลด์แฮม AFC [ENG L1-17]
-
-
1 - 0
แอคคริงตัน
21:00
FT
[ENG Conf-5] อัลเดอร์ชอต
2 - 2
วีคอมบ์ [ENG L2-14]
-
-
1 - 0
วีคอมบ์
21:00
FT
[ENG Conf-11] บอร์เรแฮม
0 - 2
ลูตัน ทาวน์ [ENG L2-6]
-
-
0 - 1
ลูตัน ทาวน์
21:00
FT
[ENG Conf-22] เบรนทรี ทาวน์
0 - 3
โคลเชสเตอร์ [ENG L2-7]
-
-
0 - 1
เบรนทรี ทาวน์
21:00
FT
[ENG L1-19] บิวรี่
1 - 1
ครูว์ [ENG L2-2]
-
-
0 - 1
บิวรี่
21:00
FT
[ENG Conf-19] เชสเตอร์
1 - 2
วอลซอลล์ [ENG L1-14]
-
-
0 - 1
วอลซอลล์
21:00
 
[NIR D1-1] ครูซาเดอร์
-
อินสติตูเต้ เอฟซี [NIR CH-3]
-
-
 
อินสติตูเต้ เอฟซี
21:00
FT
[ENG CS-3] ดาร์ทฟอร์ด
1 - 1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENG L2-12]
-
-
1 - 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
FT
[ENG CS-2] เอ็บบ์สฟลีต
1 - 1
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENG L1-7]
-
-
0 - 0
เอ็บบ์สฟลีต
21:00
 
[NIR D1-10] Ballinamallard United
-
Loughgall FC [NIR CH-6]
-
-
 
Loughgall FC
21:00
FT
โดซ่า คาโตโกเปีย
2 - 1
Alki Oroklini
-
-
1 - 0
Alki Oroklini
21:00
 
[AUS D3E-15] SV Schwechat
-
Sc Breitenbrunn
-
-
 
Sc Breitenbrunn
21:00
 
[GER RegS-4] ฮอฟเฟ่นไฮม์(Am.)
-
VfR วอร์มาเตีย วอร์มส์ [GER RegS-6]
-
-
 
VfR วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:00
FT
[ENG L1-9] โรชเดล
2 - 0
มิดเดิลสโบรห์ [ENG PR-19]
-
-
0 - 0
โรชเดล
21:00
FT
[ENG-N PR-20] มัตล็อค ทาวน์
2 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENG LCH-20]
-
-
2 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
FT
[ENG L2-16] แมนส์ฟิลด์
0 - 4
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENG LCH-21]
-
-
0 - 1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00
FT
[ENG L2-22] สตีฟเนจ
1 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENG L1-13]
-
-
1 - 1
สตีฟเนจ
21:00
FT
[ENG CS-15] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
2 - 1
เชลท์แน่ม [ENG L2-17]
-
-
2 - 0
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:15
FT
ดาร์มสตัด ยู19
1 - 2
เอาก์สบวร์ก (U19)
-
-
1 - 2
ดาร์มสตัด ยู19
21:30
FT
[BEL D2-8] KFCO Wilrijk
2 - 3
เกนค์ [BEL D1-4]
-1
0
0 - 1
KFCO Wilrijk
21:30
FT
[CZE D1-5] เทปลิเซ่
2 - 1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZE D2-7]
-
-
1 - 0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
21:45
FT
[BEL D1-9] สตองดาร์ด ลีแอช
1 - 1
เม็ตซ์ [FRA D1-14]
0
0
1 - 1
เม็ตซ์
21:45
FT
[BEL D1-12] แซงต์ ทรุยด็อง
1 - 1
รอแยล อันท์เวิร์พ [BEL D2-1]
0.25
0
0 - 0
รอแยล อันท์เวิร์พ
22:00
FT
[GER D1-7] ไฟร์บวร์ก
1 - 0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOL D1-1]
-0.25
0
1 - 0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
22:00
FT
[HOL D2-5] เอ็นเอซี เบรด้า
2 - 1
RKC วาลไวก์ [HOL D2-10]
0.5
0
1 - 1
RKC วาลไวก์
22:00
 
[GER D1-4] ฮอฟเฟ่นไฮม์
-
เจนัว [ITA D1-16]
-
-
 
ฮอฟเฟ่นไฮม์
22:00
FT
[FRA D2-2] อาเมียงส์
0 - 1
สโต๊ค ซิตี้ [ENG PR-13]
0
0
0 - 1
อาเมียงส์
22:00
FT
[ITA D2-15] เบรสชา
2 - 2
กาญารี่ [ITA D1-11]
-0.5
0
0 - 0
เบรสชา
22:00
FT
[FRA D3-5] Chambly FC
0 - 2
Dunkerque [FRA D3-6]
0
0
0 - 2
Dunkerque
22:00
 
[LUX D1-1] F91 ดูเดแล็งก์
-
เซอด็อง [FRA D3-17]
-
-
 
F91 ดูเดแล็งก์
22:00
 
[CYP D1-3] อปอลลอน ลิมาสซอล
-
Olympiakos Nicosia FC [CYP D2-3]
-
-
 
Olympiakos Nicosia FC
22:00
 
[POR D2-19] ปอร์โต้ บี
-
Desportivo de Tondela [POR D1-18]
0
0
 
ปอร์โต้ บี
22:00
FT
[HOL D1-8] โกรนิงเก้น
2 - 2
กรานาดา CF [SPA D1-20]
0.25
0.25
2 - 0
กรานาดา CF
22:00
FT
[ENG LCH-14] บาร์นสลีย์
0 - 1
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENG LCH-5]
-0.25
0
0 - 0
บาร์นสลีย์
22:00
FT
[ITA D1-5] ลาซิโอ
2 - 0
สปอล [ITA D2-1]
1
0
1 - 0
สปอล
22:00
FT
[ITA D1-15] โบโลญญ่า
3 - 0
ซุดติโรล อัลโต้ [ITA C1B-13]
1.5
0
2 - 0
ซุดติโรล อัลโต้
22:00
FT
[CZE D1-10] MFK คาร์วีน่า
3 - 1
รุช ซอร์ซอฟ
0.25
0
2 - 0
รุช ซอร์ซอฟ
22:00
FT
[CZE D2-3] โอปาว่า
1 - 1
ซลิน [CZE D1-6]
-
-
0 - 0
ซลิน
22:15
Pend.
SpVgg 03 Ilvesheim U19
-
ซังค์ เพาลี(U19)
-
-
 
SpVgg 03 Ilvesheim U19
22:30
FT
[ITA D1-8] ฟิออเรนติน่า
1 - 1
บารี [ITA D2-13]
1
0
0 - 1
ฟิออเรนติน่า
22:30
FT
[ALG D1-7] NA Hussein Dey
2 - 0
อัล-เวห์ด้า(UAE) [UAE LP-5]
0
0
2 - 0
อัล-เวห์ด้า(UAE)
22:30
FT
FK Metalac Gornji Milanovac
1 - 0
Slavonija Pozega
-
-
1 - 0
FK Metalac Gornji Milanovac
22:35
FT
[ITA D1-10] ซามพ์โดเรีย
1 - 0
เฟอรัลพิซาโล [ITA C1B-8]
-
-
1 - 0
เฟอรัลพิซาโล
22:59
FT
[HOL D2-11] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
2 - 3
โรด้า เจซี [HOL D1-17]
-0.25
0
1 - 2
โรด้า เจซี
22:59
FT
[GER D2-9] โบคุ่ม
2 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GER D1-3]
-1.25
0
1 - 0
โบคุ่ม
22:59
 
Sp Espinho
-
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [POR D1-15]
-
-
 
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
22:59
 
Atletico Union Guimar
-
บริสตอล ซิตี้ [ENG LCH-17]
-
-
 
บริสตอล ซิตี้
22:59
FT
[CZE D1-14] วิโซซิน่า จิคลาวา
3 - 0
บาห์เลน [133]
-
-
1 - 0
บาห์เลน
22:59
FT
Calcio Acri
0 - 6
โครโตเน่
-
-
0 - 3
Calcio Acri
22:59
Pend.
SL Benfica B
-
Lusitano FCV
-
-
 
Lusitano FCV
23:30
 
[FRA D1-16] ดิฌง
-
Bourg Peronnas [FRA D2-19]
0.5
0
 
Bourg Peronnas
23:30
 
[SPA D1-6] เรอัล โซเซียดาด
-
แซงต์ เอเตียน [FRA D1-8]
0.5
0
 
เรอัล โซเซียดาด
00:00
FT
[SPA D1-7] แอธเลติก บิลเบา
1 - 2
บายาโดลิด [SPA D2-7]
0.75
0
1 - 1
แอธเลติก บิลเบา
00:00
FT
[SPA D2-1] เลบานเต้
0 - 1
อัลเมเรีย [SPA D2-15]
0.5
0
0 - 0
อัลเมเรีย
00:00
FT
โอซาซูน่า
2 - 0
บูร์โกส ซีเอฟ [SPA D31-16]
1.5
0
1 - 0
บูร์โกส ซีเอฟ
00:00
 
สปอร์ติ้ง กิฆอน
-
เซลต้า บีโก้
-
-
 
เซลต้า บีโก้
00:30
FT
[POR D1-8] ริโอ อาฟ
0 - 1
อองเช่ร์ [FRA D1-12]
0.5
0
0 - 1
ริโอ อาฟ
00:30
 
[SPA D1-9] อลาเบส
-
UD โลโกรนเยส [SPA D32-6]
-
-
 
อลาเบส
00:30
 
[SPA D2-10] ลูโก
-
Oviedo Te select team
-
-
 
ลูโก
00:30
FT
Agueda
0 - 0
เบาวิสต้า อาร์เจ
-
-
0 - 0
Agueda
01:00
FT
[SPA D2-14] กิมนาสติก
2 - 0
บียาร์เรอัล [SPA D1-5]
-0.75
0
1 - 0
บียาร์เรอัล
01:00
 
[SPA D32-3] ฟูเอนลาบราดา
-
เลกาเนส [SPA D1-17]
-1
0
 
เลกาเนส
01:00
 
[ECU D2-14] Colon
-
CA 9 de Julio Rafaela [ARG TB-45]
-
-
 
Colon
01:00
FT
[BRA CGD1-8] Sao Jose PoA RS
0 - 0
Sao Bernardo [BRA SP-15]
-
-
0 - 0
Sao Jose PoA RS
01:00
FT
AD Cartaya
0 - 2
เรเครติโบ อูเอลบา
-
-
0 - 1
เรเครติโบ อูเอลบา
01:30
FT
[POR D1-6] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
2 - 1
โมนาโก [FRA D1-1]
-0.25
0
2 - 0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
02:00
FT
[ITA D1-3] นาโปลี
1 - 1
คิเอโว่ [ITA D1-14]
1.5
0
0 - 1
นาโปลี
02:00
FT
[POR D1-1] วิตอเรีย เซตูบัล
0 - 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENG LCH-4]
0
0
0 - 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
02:00
FT
[BRA D4-7] Ceilandia DF
0 - 1
อเมริกา นาตาล RN [BRA CP-3]
-
-
0 - 0
Ceilandia DF
02:00
FT
[BRA D4-132] Espirito Santo ES
1 - 0
Operario Ferroviario PR
-
-
1 - 0
Espirito Santo ES
02:00
FT
[POR D1-2] มาริติโม่
1 - 1
ลาส พัลมาส [SPA D1-14]
0
0
0 - 1
ลาส พัลมาส
02:00
FT
เซบีย่า B
1 - 0
Kenya All Stars
-
-
1 - 0
Kenya All Stars
02:15
FT
[EGY D1-1] เอล อาห์ลี
0 - 1
Al-Faisaly Harmah [KSA PR-10]
0.75
0
0 - 0
Al-Faisaly Harmah
02:30
FT
[POR D1-5] เบนฟิก้า
0 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ [ENG PR-18]
1.25
0
0 - 0
ฮัลล์ ซิตี้
05:00
 
[NAL-3] New York Cosmos
-
บาเลนเซีย [SPA D1-12]
-1.5
0
 
บาเลนเซีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Serie A (บราซิล ซีรี่เอ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
FT
[19] วิตอเรีย BA
1 - 2
ชาเปโคเอนเซ่ [15]
0.25
0
0 - 1
ชาเปโคเอนเซ่
05:00
 
[4] ฟลาเมงโก
-
กอริติบ้า [13]
1.25
0
 
ฟลาเมงโก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian Bundesliga (ออสเตรีย บุนเดสลีก้า)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[5] ราปิด เวียนนา
2 - 2
แมตเตอร์สเบิร์ก [7]
1.25
0
1 - 0
ราปิด เวียนนา
23:30
FT
[8] Wolfsberger AC
0 - 2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [1]
-0.75
0
0 - 1
Wolfsberger AC
23:30
FT
[AUT D2-1] LASK ลินซ์
3 - 0
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า [6]
0.25
0
2 - 0
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Ekstraklasa (Poland Ekstraklasa)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
[8] ปิแอส กลิวิส
1 - 2
โปกอน [11]
0.25
0
0 - 0
โปกอน
22:59
FT
[4] เลเชีย กอเดนซ์
0 - 1
คราโคเวีย คราคอฟ [9]
0.75
0
0 - 0
เลเชีย กอเดนซ์
01:30
FT
[13] ลีเกีย วอร์ซอว์
1 - 1
โคโรน่า [12]
1.5
0
0 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Russia Premier League (รัสเซีย พรีเมียร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
[2] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
2 - 1
รูบิน คาซาน [12]
0.75
0
0 - 1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
00:00
FT
[3] คราซ์โนดาร์ FK
2 - 0
FK Ruan Tosno [14]
1.75
0
0 - 0
คราซ์โนดาร์ FK
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Superligaen (เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[9] แรนเดอร์ส
0 - 3
เอฟซี โคเปนเฮเกน [7]
-0.5
0
0 - 1
แรนเดอร์ส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Swiss Super League (ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
[2] ยัง บอยส์
2 - 0
บาเซิ่ล [1]
-0.25
0
0 - 0
บาเซิ่ล
00:00
FT
[9] ลัวซานนี สปอร์ท
3 - 3
เซนต์ กัลเลน [7]
0
0
1 - 2
เซนต์ กัลเลน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล ACT Premier League (Australia Capital Territory Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
FT
[10] Monaro Panthers
2 - 2
Riverina Rhinos [9]
-
-
1 - 1
Riverina Rhinos
12:00
FT
[8] Woden Valley
1 - 3
Belconnen United [4]
-
-
0 - 3
Belconnen United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล African Nations Cup (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[65] แอฟริกาใต้
1 - 0
บอตสวานา [121]
1.5
0.25
1 - 0
แอฟริกาใต้
20:00
FT
[71] ยูกันดา
5 - 1
ซูดานใต้ [147]
1.5
0.25
2 - 0
ซูดานใต้
20:30
FT
[128] รวันดา
0 - 0
แทนซาเนีย [139]
0
0
0 - 0
รวันดา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina group C Tebolidun League Manchester (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
FT
[6] CA San Miguel
0 - 0
Defensores Unidos [2]
-
-
0 - 0
Defensores Unidos
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 2 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:30
FT
[4] อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
1 - 1
Atletico Parana [23]
1
0.25
0 - 1
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
01:35
FT
[15] ลอส อันเดส
2 - 0
Crucero del Norte [23]
0
0
0 - 0
Crucero del Norte
05:00
 
[9] Santa Marina Tandil
-
Villa Dalmine [21]
0.5
0.5
 
Villa Dalmine
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Brisbane Premier League (ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:00
FT
[3] เพนินซูล่า เพาเวอร์
3 - 0
โรชเดล โรเวอร์ [1]
-0.25
0
1 - 0
เพนินซูล่า เพาเวอร์
15:00
FT
[12] คาปาลาบา
2 - 4
Albany Creek [7]
-1.75
0
0 - 2
คาปาลาบา
15:00
FT
[10] Logan Lightning
2 - 1
Southern United [4]
-1
0
2 - 0
Logan Lightning
15:00
FT
[5] มิทเชลตัน
2 - 2
Queensland Lions SC [2]
-0.25
0
1 - 2
มิทเชลตัน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Brisbane Premier League Reserves
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
11:35
FT
Peninsula Power Reserve
2 - 3
โรชเดล โรเวอร์(สำรอง)
-
-
1 - 0
โรชเดล โรเวอร์(สำรอง)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Capital Territory U20 League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
10:00
FT
Monaro Panthers U20
8 - 0
Riverina Rhinos U20
-
-
1 - 0
Monaro Panthers U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia New South Wales League 2
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
FT
Ted Reiter Mountain City Rovers
4 - 1
Hills Brumbies
-
-
2 - 0
Ted Reiter Mountain City Rovers
16:00
FT
Western Sydney Wanderers AM
2 - 1
St George Saints
-
-
1 - 0
Western Sydney Wanderers AM
16:05
FT
เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส
2 - 0
CCM Academy
-
-
2 - 0
CCM Academy
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Queensland State Women"s Premier League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
FT
Dare southwest Queensland Women
0 - 11
Peninsula Power Women"s
-
-
0 - 4
Peninsula Power Women"s
15:00
FT
The Gap NPL Women
8 - 0
เวสตัน พุด (ญ)
-
-
4 - 0
The Gap NPL Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Tasmania Super League Women
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
13:30
FT
Clarence Utd Women
0 - 5
Hobart Zebras Women
-
-
0 - 3
Hobart Zebras Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia U20 (Australia U20 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:00
FT
Manly United U20
2 - 2
Blacktown City FC U20
-
-
0 - 0
Blacktown City FC U20
14:00
FT
Sydney FC U20
3 - 2
Hake Ya Dong in Sydney City U20
-
-
1 - 1
Sydney FC U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Victorian Premier League U21 (Australia Victorian Premier League U21)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
09:30
FT
[2] North Geelong Warriors U21
4 - 0
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย(U21) [11]
-
-
2 - 0
North Geelong Warriors U21
10:00
FT
[9] Avondale FC U21
0 - 1
Bentleigh greens(U21) [13]
-
-
0 - 1
Bentleigh greens(U21)
12:30
FT
[5] ฮูมซิตี้ (U21)
0 - 1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (U21) [1]
-
-
0 - 1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (U21)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Women Brisbane Premier League (Australia Women Brisbane Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:00
FT
Souths United BPL Women
0 - 2
Gap(w)
-
-
0 - 1
Souths United BPL Women
15:15
Part2
เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง
0 - 0
Logan Lightning (W)
-
-
0 - 0
Logan Lightning (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australian cloth (Australian cloth )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:05
FT
[1] ทารินก้า โรเวอร์
4 - 2
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด [2]
-
-
1 - 0
ทารินก้า โรเวอร์
15:00
FT
[3] บริสแบน วูลฟ์
1 - 0
Brisbane Knights [5]
-
-
1 - 0
บริสแบน วูลฟ์
16:15
FT
[9] University of Queensland
1 - 0
เมาท์ กราเวท [11]
-
-
0 - 0
University of Queensland
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belarus Cup (เบลารุส คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[BLR D1-5] เนมาน
1 - 0
ตอร์ปิโด มินส์ค [BLR D1-14]
1
0
1 - 0
เนมาน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgium Super Cup (Belgium Super Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
FT
[BEL D1-1] อันเดอร์เลชท์
2 - 1
ซูลเต้ วาเรเกม [BEL D1-3]
1.5
0
0 - 1
ซูลเต้ วาเรเกม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bolivia Primera Division (Bolivia Liga de Futbol Prof)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
Postp.
[off-8] Sport Boys Warnes
-
Nacional Potosi [off-6]
0.75
0.75
 
Sport Boys Warnes
04:15
Postp.
[off-9] รีล โปโตซี่
-
Petrolero de Yacuiba [off-11]
1
1
 
รีล โปโตซี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BRA SPC (BRA SPC)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
06:00
 
[BRA SPB-10] Taubate
-
Ah so Santa SP [BRA SPB-1]
0.25
0
 
Ah so Santa SP
21:00
FT
[BRA SPC2-3] Nacional SP
1 - 2
Santos B
-
-
0 - 1
Nacional SP
01:00
FT
[BRA SPC2-7] Taboao Da Serra SP
1 - 2
Atibaia [BRA SPC2-10]
-
-
0 - 0
Taboao Da Serra SP
02:00
FT
[BRA SPB-12] พิราซิคาบ้า
3 - 2
AE Velo Clube SP [BRA SPB-14]
-
-
1 - 2
พิราซิคาบ้า
03:00
Part2
[BRA SP-14] เฟอร์โรเวียเรีย
1 - 0
โนโรเอสเต้ [BRA SPC2-17]
-
-
1 - 0
โนโรเอสเต้
03:00
Part2
[BRA SPC2-2] Inter de Limeira
1 - 0
Sao Paulo B
-
-
0 - 0
Sao Paulo B
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brasileiro, Serie C (Brasileiro, Serie C )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:00
FT
โบตาโฟโก้ PB
0 - 2
ฟอร์ตาเลซ่า
-
-
0 - 1
ฟอร์ตาเลซ่า
01:30
 
Tombense
-
เซาเบนโต้
-
-
 
เซาเบนโต้
01:30
FT
โมจิ มิริม
2 - 2
โบตาโฟโก้ SP
-
-
1 - 0
โบตาโฟโก้ SP
02:00
FT
โวลตา เรดอนดา
0 - 0
Joinville SC
-
-
0 - 0
Joinville SC
02:00
FT
บรากันติโน้
1 - 1
แม็คเคย์
-
-
0 - 1
แม็คเคย์
03:00
Part2
Moto Clube
0 - 2
Salgueiros PE
-
-
0 - 0
Moto Clube
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Campeonato Paulista C (Brazil Campeonato Paulista C )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
FT
Barra da Tijuca
1 - 1
โอลาเรีย
-
-
0 - 1
โอลาเรีย
01:00
FT
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
2 - 1
Barcelona RJ
-
-
1 - 1
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
01:30
FT
อเมริกา เอสพี
2 - 2
Uniao Mogi
-
-
0 - 0
อเมริกา เอสพี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Campeonato U19
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
FT
Parana PR/U19
3 - 0
Sao Joseense U19
-
-
3 - 0
Sao Joseense U19
01:00
FT
แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19
1 - 0
Coritiba U19
-
-
0 - 0
Coritiba U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Serie B (เซเรีย บี บราซิล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
06:30
 
[9] ซานตาครูซ(PE)
-
Boa Esporte Clube [13]
0.75
0
 
Boa Esporte Clube
06:30
 
[18] ลูเวอร์เดนเซ่
-
ปารานา พีอาร์ [10]
0.5
0
 
ลูเวอร์เดนเซ่
07:30
FT
[8] ซิเอร่า
0 - 1
โกยาส [15]
0.5
0
0 - 0
ซิเอร่า
02:30
FT
[6] ลอนดริน่า
0 - 0
เนาติโก [20]
1
0
0 - 0
เนาติโก
02:30
FT
[14] คริคูม่า
2 - 1
เอบีซี อาร์เอ็น [19]
0.75
0
1 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น
02:30
FT
[7] วิลา โนวา (GO)
2 - 1
อินเตอร์นาซิอองนาล [4]
-0.5
0
0 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00
 
[13] โอเอสเต้
-
ยูเวนตูเด้ [2]
0
0
 
โอเอสเต้
05:00
 
[17] Brasil de Pelotas
-
เปซานดู (PA) [12]
0.25
0
 
เปซานดู (PA)
05:00
 
[5] CRB แม็คซิโอ
-
กัวรานี่ SP [3]
0.25
0
 
กัวรานี่ SP
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BSWCP (BSWCP )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:30
FT
บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)
9 - 0
ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด
-
-
0 - 0
ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด
22:00
FT
โปรตุเกส(ชายหาด)
3 - 1
รัสเซีย(ชายหาด)
-
-
0 - 0
รัสเซีย(ชายหาด)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bulgaria Premier League (พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:45
FT
[4] พีริน บลากอเยฟกราด
0 - 1
Septemvri Simitli [14]
0.75
0
0 - 0
พีริน บลากอเยฟกราด
01:00
FT
[6] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
0 - 1
Ludogorets Razgrad [12]
0
0
0 - 0
Ludogorets Razgrad
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Canadian Premier Soccer League (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
Pend.
[2] FC Vorkuta
-
SC Waterloo [6]
-
-
 
SC Waterloo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Central Premier League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
FT
Lower Hutt City
0 - 3
เวสเทิร์น ซูเบอร์
-
-
0 - 1
เวสเทิร์น ซูเบอร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chile Cup (ชิลี คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
06:30
 
[CHI D1C-15] ซานติเอโก วันเดอเรอร์
-
โคเบรซอล
0.75
0
 
ซานติเอโก วันเดอเรอร์
22:59
FT
[CHI D1C-10] เอฟเวอร์ตัน CD
1 - 1
Coquimbo Unido [CHI D2-6]
-
-
1 - 1
เอฟเวอร์ตัน CD
02:00
FT
[CHI D1C-13] ฮัวชิปาโต้
4 - 0
Valdivia
-
-
2 - 0
ฮัวชิปาโต้
02:00
FT
[CHI D1C-9] Deportes Temuco
2 - 0
Puerto Montt [CHI D2-13]
-
-
1 - 0
Puerto Montt
02:00
FT
[CHI D1C-5] ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
0 - 1
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [CHI D2-5]
-
-
0 - 0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
03:00
Part2
[CHI D1C-8] โอ.ฮิกกิ้นส์
1 - 1
ซานติเอโก มอร์นิ่ง [CHI D2-3]
-
-
0 - 1
ซานติเอโก มอร์นิ่ง
04:00
Part1
[CHI D1C-12] ซานหลุยส์ คิวโลต
0 - 0
CD Copiapo S.A. [CHI D2-7]
-
-
1 - 0
ซานหลุยส์ คิวโลต
05:00
 
[CHI D2-3] คูริโก้ ยูนิโด
-
CD Magallanes [CHI D2-8]
-
-
 
CD Magallanes
05:00
 
[CHI D1C-1] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
-
นูเบลนเซ่ [CHI D2-11]
-
-
 
นูเบลนเซ่
05:30
 
[CHI D1C-3] ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
-
Iberia Los Angeles [CHI D2-10]
-
-
 
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chinese Football Association Jia League (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:30
FT
[4] Qingdao Hainiu
1 - 1
ต้าเหลียน อาเออร์บิน [1]
0.25
0
0 - 1
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
18:30
FT
[5] หวูฮั่น ซอลล์
2 - 2
ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี [11]
1.5
0
0 - 0
หวูฮั่น ซอลล์
18:35
FT
[13] TaiYuan ZhongYouJiaYi
1 - 1
Lijiang Jiayunhao FC [15]
0.75
0
0 - 0
TaiYuan ZhongYouJiaYi
18:35
FT
[6] Shijiazhuang YongChang FC
5 - 1
Beijing BaXi [9]
0.75
0
0 - 0
Beijing BaXi
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chinese Football Association Yi League (Chinese Football League Divison 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
14:30
FT
[N-5] Heilongjiang Lava Spring
3 - 2
BeiJing Tech [N-8]
-
-
0 - 2
Heilongjiang Lava Spring
15:00
FT
[N-6] Shenyang City
3 - 0
ShenYang DongJin [N-11]
-
-
1 - 0
Shenyang City
15:00
FT
[S-11] Shanghai Juju Sports
0 - 1
Shanghai Sunfun [S-10]
-
-
0 - 0
Shanghai Juju Sports
15:00
FT
[S-5] Jiangxi Liansheng
1 - 2
Nantong Zhiyun [S-6]
-
-
0 - 0
Jiangxi Liansheng
15:00
FT
[N-7] Fujian Transcend
0 - 2
Yinchuan Helanshan [N-3]
-
-
0 - 1
Yinchuan Helanshan
15:00
FT
[N-1] Hebei Jingying
0 - 2
Shaanxi Chang an Athletic FC [N-2]
-
-
0 - 1
Hebei Jingying
15:00
FT
[S-4] SuZhou Jinfu
1 - 0
Hainan Boying Seamen [S-9]
-
-
1 - 0
SuZhou Jinfu
18:00
FT
[N-9] Dalian Boyang
4 - 0
Baotou southern [N-12]
-
-
3 - 0
Dalian Boyang
18:30
FT
[S-2] SiChuan Longfor
1 - 1
Shenzhen Renren [S-1]
-
-
1 - 0
Shenzhen Renren
18:30
FT
[S-3] Meixian Hakka
2 - 1
Hunan Billows [S-8]
-
-
1 - 1
Meixian Hakka
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chinese Super League (ซูเปอร์ลีก จีน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:35
FT
[12] Guizhou Zhicheng
4 - 3
Hebei Zhongji [4]
-0.25
0
3 - 1
Guizhou Zhicheng
18:35
FT
[15] เจียงซู เซียนตี้
4 - 0
เหลียวหนิง หวู่วิน [14]
1.5
0
1 - 0
เจียงซู เซียนตี้
18:35
FT
[7] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
2 - 1
เทียนจิน เทนด้า [13]
0.5
0
2 - 0
เทียนจิน เทนด้า
18:35
FT
[5] ซานตง ลู่เนิ่ง
3 - 2
ชางชุน ย่าไท่ [9]
1
0
1 - 0
ซานตง ลู่เนิ่ง
18:35
FT
[2] เอเชียตะวันออกเซี่ยงไฮ้ เอฟซี
2 - 2
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [1]
0
0
0 - 0
เอเชียตะวันออกเซี่ยงไฮ้ เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chinese Women’s Super League (ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
FT
[1] Jiangsu Huatai Women
1 - 2
Shanghai SVA Women [4]
-
-
0 - 2
Shanghai SVA Women
15:00
FT
[5] TianJin HuiSen Woman
2 - 0
ShanDong JFSS Women"s [8]
-
-
2 - 0
TianJin HuiSen Woman
15:00
FT
[3] Changchun HuaXin Woman
4 - 2
Beijing ZaoTai Woman [6]
-
-
1 - 1
Changchun HuaXin Woman
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Colombia Copa Premier (Colombia Copa Mustang B)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
08:00
FT
[off-15] โบญาก้า ซิโค
1 - 0
Universitario de Popayan [off-9]
-
-
0 - 0
Universitario de Popayan
03:00
Part2
[off-3] บาแรนคิลล่า FC
0 - 0
Valledupar FC [off-14]
-
-
0 - 0
Valledupar FC
03:30
Part2
[off-2] Deportivo Rionegro
0 - 1
Union Magdalena [off-12]
-
-
0 - 1
Deportivo Rionegro
05:30
 
[off-6] เดปอร์เตส ควินดิโอ
-
Orsomarso [off-4]
-
-
 
เดปอร์เตส ควินดิโอ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia 1.Division (โครเอเชีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
[9] Slaven Belupo Koprivnica
1 - 0
NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ [7]
0.25
0
0 - 0
Slaven Belupo Koprivnica
02:00
FT
[6] Rudes
1 - 4
ริเยก้า [4]
-2
0
0 - 2
ริเยก้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic Cup (สาธารณรัฐเช็ก คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:15
Part2
[CZE DFL-33] Meteor Praha
1 - 1
FK กราฟฟิน วลาซิม [CZE D2-4]
-
-
1 - 1
Meteor Praha
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ecuador Campeonato Serie B (Ecuador Campeonato Serie B )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:30
FT
Liga de Loja
2 - 1
โอลเมโด้
-
-
1 - 0
โอลเมโด้
03:30
HT
CDS Santa Rita
0 - 0
มอนต้า FC
-
-
0 - 0
CDS Santa Rita
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Estonia Champions League (Estonia Meistri Liiga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[7] ทาร์ตู เจเค มัก
2 - 3
ฟลอร่า ทาลลินน์ [1]
-1.75
0
0 - 1
ทาร์ตู เจเค มัก
22:59
FT
[8] Paide Linnameeskond
0 - 3
ซิลลาเม่ คาเลฟ [6]
0.25
0
0 - 1
Paide Linnameeskond
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Estonia Esi Liiga (Estonia Esi Liiga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[5] FC Infonet II
0 - 2
Rakvere FC Flora [6]
-
-
0 - 0
Rakvere FC Flora
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FFSA PL (South Australian Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:30
FT
[12] Noarlunga United
2 - 1
Modbury Jets [4]
-
-
1 - 0
Noarlunga United
12:30
FT
[8] Poet Adelarde Pirates
1 - 0
Salisbury United [11]
-
-
0 - 0
Salisbury United
12:30
FT
[6] The Cove FC
0 - 4
Adelaide Raiders SC [9]
-
-
0 - 2
Adelaide Raiders SC
12:30
FT
[7] Adelaide Hills
3 - 5
White City Woodville [5]
-
-
2 - 4
Adelaide Hills
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FFSA Premier League (South Australia Super league)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:30
FT
[12] Cumberland United FC
0 - 2
อดิไลเด้ ซิตี้ [1]
-2
0
0 - 1
อดิไลเด้ ซิตี้
12:30
FT
[5] West Adelaide SC
2 - 1
Adelaide Blue Eagles [11]
1.25
0
0 - 0
West Adelaide SC
12:30
FT
[6] West Torrens Birkalla(N)
1 - 1
Campbelltown City SC [7]
0.25
0
1 - 0
Campbelltown City SC
12:30
FT
[4] Croydon Kings
1 - 0
Para Hills Knights [8]
0.75
0
0 - 0
Para Hills Knights
12:30
FT
[2] นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์
3 - 2
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (Youth) [10]
1.5
0
3 - 1
นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์
16:35
FT
[9] Adelaide Olympic(N)
2 - 1
Adelaide Comets FC [3]
-0.5
0
0 - 0
Adelaide Comets FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FFSA SLR (FFSA SLR )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
10:30
FT
North Eastern MetroStars Reserve)
1 - 4
Adelaide United Reserves
-
-
1 - 2
North Eastern MetroStars Reserve)
10:30
FT
Cumberland United Reserves
1 - 2
Adelaide City Reserve
-
-
0 - 1
Adelaide City Reserve
10:30
FT
Croydon Kings Reserve
0 - 1
Para Hills Reserves
-
-
0 - 0
Croydon Kings Reserve
10:30
FT
West Torrens Birkalla B
0 - 3
Campbelltown City Reserve
-
-
0 - 2
Campbelltown City Reserve
10:30
FT
West Adelaide Reserve
2 - 1
Adelaide Blue Eagles Reserve
-
-
2 - 1
West Adelaide Reserve
14:35
FT
Adelaide Olympic Reserve
0 - 2
Adelaide Comets Reserve
-
-
0 - 1
Adelaide Comets Reserve
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Fiji cup (Fiji cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
10:00
FT
Lautoka
0 - 0
นาดี เอฟซี
-
-
0 - 0
นาดี เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland - Kakkonen Lohko (Finland - Kakkonen Lohko)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[C-2] วีไอเอฟเค
0 - 0
OTP [C-12]
2.75
0.25
0 - 0
วีไอเอฟเค
21:00
FT
[C-1] AC Kajaani
4 - 2
SC KuFu-98 [C-11]
1.75
0
2 - 0
SC KuFu-98
21:00
FT
[C-9] FC Villiketut
0 - 2
ทีพี-47 [C-3]
-0.75
0
0 - 0
FC Villiketut
21:00
FT
[C-8] นาร์เปส คราฟท์
2 - 1
พีเค-37 [C-6]
0.5
0.5
0 - 0
นาร์เปส คราฟท์
21:00
FT
[B-1] BK-46 Karis Karjaa
2 - 3
Peimari United [B-8]
1.25
1.25
0 - 1
Peimari United
21:00
FT
[B-11] NuPS
2 - 3
ซัลปา [B-5]
-1.25
-1.25
2 - 0
ซัลปา
21:00
FT
[B-9] FC เอสพู
2 - 2
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด [B-7]
-0.25
0
2 - 1
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
21:00
FT
[B-2] มูซ่า
2 - 2
FC Viikingit [B-3]
0.5
0.5
1 - 1
FC Viikingit
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Veikkausliga (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[5] IFK มาเรียฮามน์
1 - 1
HIFK [11]
0.5
0
0 - 1
IFK มาเรียฮามน์
21:00
FT
[7] อินเตอร์ ตูร์คู
1 - 1
อิลเวส [6]
0.25
0
0 - 0
อิลเวส
21:00
FT
[4] คูพีเอส
2 - 2
ลาห์ติ [3]
0.25
0
0 - 0
ลาห์ติ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Women Premier League (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W))
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
[1] ฮอนก้า(W)
1 - 0
Pallokissat Women's [6]
2.25
0
1 - 0
Pallokissat Women's
18:00
FT
[4] HJK เฮลซิงกิ(W)
3 - 1
ทีพีเอส(W) [3]
-0.25
0
1 - 0
HJK เฮลซิงกิ(W)
18:00
FT
[9] ONS Women
1 - 3
Jyvaskylan Pallokerho (w) [7]
-
-
1 - 0
ONS Women
20:00
FT
[5] อิลเวส (ญ)
4 - 0
อัลแลนด์ (W) [8]
1
1
2 - 0
อิลเวส (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Ykkonen (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[10] กนิสตัน เฮลซิงกิ
1 - 2
อีคีนาส IF [7]
-0.25
0
1 - 1
อีคีนาส IF
21:00
FT
[6] OPSอูลู
3 - 3
ฮาก้า [5]
-0.25
0
2 - 2
ฮาก้า
21:00
FT
[8] ยาโร
0 - 2
ทีพีเอส [3]
-0.25
0
0 - 2
ทีพีเอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
TiPS (W)
10 - 0
ไนซ์ ฟูติส (W)
-
-
5 - 0
ไนซ์ ฟูติส (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German 3.Liga (เยอรมันลีกา 3)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[17] แวร์เดอร์ เบรเมน(Am)
3 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GER RegR.B-1]
-0.25
0
0 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00
FT
[14] เออร์เฟือร์ธ
1 - 1
พรูเบน มุนสเตอร์ [10]
0
0
1 - 1
พรูเบน มุนสเตอร์
19:00
FT
[12] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
0 - 2
ฮันซ่า รอสต๊อค [15]
0.25
0
0 - 1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
19:00
FT
[13] เฮลเลนเชอร์ FC
4 - 4
พาเดอร์บอร์น [18]
0.25
0
1 - 3
เฮลเลนเชอร์ FC
19:00
FT
[16] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
1 - 0
VfR อาเล่น [5]
0
0
0 - 0
VfR อาเล่น
19:00
FT
[8] SV เวเฮน เวียสบาเดน
1 - 0
คาร์ล ไซส์ เยน่า [GER RegNE-1]
0.5
0
1 - 0
SV เวเฮน เวียสบาเดน
19:00
FT
[GER RegN-1] SV Meppen
2 - 2
Wurzburger Kickers [GER D2-17]
-0.25
0
1 - 0
SV Meppen
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Bade-Wurttemberg (Germany Oberliga Bade-Wurttemberg )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:30
Part1
TSV 1860 Munich II
0 - 0
SV Kirchanschoring
-
-
0 - 0
TSV 1860 Munich II
19:00
 
Wurzburger Kickers II
-
Bayern Hof
-
-
 
Bayern Hof
19:00
 
SV Erlenbach
-
SC Eltersdorf
-
-
 
SV Erlenbach
19:00
 
BCF Wolfratshausen
-
SV Heimstetten
-
-
 
BCF Wolfratshausen
20:00
 
SV Pullach
-
TSV Landsberg
-
-
 
TSV Landsberg
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[R.B-15] TSV 1860 Rosenheim
1 - 1
เนิร์นแบร์ก(Am) [R.B-16]
0.5
0
1 - 0
เนิร์นแบร์ก(Am)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hungary Borsodi Liga (ลีกา 1 ฮังการี)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[3] Mezokovesd-Zsory
3 - 2
ปาคซิ เซ [4]
0.25
0
0 - 0
Mezokovesd-Zsory
22:59
FT
[1] ดิออสกียอร์
2 - 2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [2]
-0.5
0
1 - 0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
01:30
FT
[12] ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
1 - 0
เดเบรเซน [10]
0.25
0
1 - 0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iceland Division 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[6] UMF เซลฟอสส์
2 - 3
ธอร์ อคูเรย์รี่ [5]
0.25
0
1 - 0
UMF เซลฟอสส์
21:00
FT
[12] เลคเนียร์ F
2 - 4
เคฟลาวิค [3]
-1.25
-1.25
1 - 1
เคฟลาวิค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iceland Premier Division (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[4] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
2 - 0
อัคราเนส [12]
1.75
0
2 - 0
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iceland U19 League (Iceland U19 League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
Vikingur U19
2 - 2
Valur KH Hlidarendi U19
-
-
1 - 1
Vikingur U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล IDN D2 (Indonesia Division 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
Part2
Persinga Ngawi
1 - 1
PSBI Blitar
-
-
0 - 0
Persinga Ngawi
15:00
Part2
Persatu Tuban
1 - 1
Persepam Pamekasan
-
-
1 - 1
Persatu Tuban
15:00
Part2
PSBS Biak
2 - 0
Perseka Kaimana
-
-
0 - 0
PSBS Biak
15:10
Part2
PS Mojokerto Putra
2 - 0
Perssu Super Madura
-
-
2 - 0
PS Mojokerto Putra
15:15
Part2
Persekam Metro
0 - 0
Madura FC
-
-
0 - 0
Madura FC
16:00
Part1
Persita Tangerang
0 - 0
Persikad Depok
-
-
0 - 0
Persita Tangerang
16:00
Part1
Martapura FC
0 - 0
PSIM Yogyakarta
-
-
0 - 0
Martapura FC
16:00
Part1
Persibangga Purbalingga
0 - 0
Persip Pekalongan
-
-
0 - 0
Persip Pekalongan
16:00
Part1
PS Badung
0 - 0
ซัมบาวา บารัต
-
-
0 - 0
PS Badung
16:00
Part1
Persibas Banyumas
0 - 0
PSS Sleman
-
-
0 - 0
PSS Sleman
16:00
Part1
757 Kepri FC
0 - 0
PSMS เมเดน
-
-
0 - 0
757 Kepri FC
16:00
Part1
PSPS เปกันบารูห์
0 - 0
Persih Tembilahan
-
-
0 - 0
Persih Tembilahan
18:15
 
Persigubin Pegunungan Bintan
-
Yahukimo
-
-
 
Persigubin Pegunungan Bintan
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Indonesia Super League (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
FT
[9] Barito Putera
2 - 2
Madura Lian [2]
0.25
0
1 - 2
Madura Lian
18:30
FT
[14] Persib Bandung
1 - 1
เปรซียา จาการ์ตา [7]
0.75
0
1 - 1
เปรซียา จาการ์ตา
18:30
FT
[13] ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
2 - 0
Perseru Serui [16]
1.5
0
2 - 0
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Champions Cup (อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:35
FT
[GER D1-1] บาเยิร์น มิวนิค
0 - 4
เอซี มิลาน [ITA D1-6]
1
0
0 - 3
บาเยิร์น มิวนิค
05:00
 
[ITA D1-1] ยูเวนตุส
-
บาร์เซโลน่า [SPA D1-2]
-0.25
0
 
บาร์เซโลน่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ireland Premier Division (ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
[6] ลิเมอริค FC
0 - 0
สลิโก โรเวอร์ส [11]
0.75
0
0 - 0
สลิโก โรเวอร์ส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 1 (เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[1] เซเรโซ โอซาก้า
4 - 2
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [8]
-0.25
0
4 - 2
เซเรโซ โอซาก้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 2 (เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
[11] Matsumoto Yamaga FC
2 - 1
เอฮิเมะ [14]
0.75
0
2 - 0
Matsumoto Yamaga FC
16:00
FT
[12] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
2 - 0
Zweigen Kanazawa FC [17]
1
0
2 - 0
Zweigen Kanazawa FC
16:00
FT
[18] FC กิฟู
0 - 2
มาชิดา เซลเวีย [13]
0
0
0 - 2
FC กิฟู
16:00
FT
[16] เกียวโต แซงก้า
3 - 1
นาโกย่า แกรมปัส เอต [5]
0.25
0
2 - 1
เกียวโต แซงก้า
16:00
FT
[15] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
3 - 0
โชนัน เบลมาเร่ [1]
-0.5
0
0 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:30
FT
[7] โตเกียวเวอร์ดี้
3 - 3
Kamatamare Sanuki [21]
1
0
1 - 2
โตเกียวเวอร์ดี้
16:30
FT
[6] โยโกฮามา เอฟซี
2 - 1
V-วาเรน นากาซากิ [3]
0.5
0
1 - 1
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
FT
[9] โออิตะ ตรินิต้า
0 - 0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [8]
0.25
0
0 - 0
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
FT
[22] เธสปา คูซัทสึ
1 - 1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [19]
0
0
0 - 0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 3 (Japanese League Division 3)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
FT
[9] Fujieda MYFC
2 - 0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี [10]
-
-
1 - 0
Fujieda MYFC
15:00
FT
[12] FC Tokyo U23
1 - 2
กิระวันสึ คิตะคิวชู [8]
-
-
0 - 1
กิระวันสึ คิตะคิวชู
16:00
FT
[4] โทชิกิ SC
1 - 0
SC Sagamihara [11]
-
-
1 - 0
โทชิกิ SC
16:00
FT
[15] Gamba Osaka U23
0 - 2
คาเตอเลอร์ โตยามา [2]
-
-
0 - 1
Gamba Osaka U23
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Challenge League Women
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
09:00
FT
FC Jumonji Ventus Women
0 - 3
Tokiwagi Gakuen High School Women
-
-
0 - 0
Tokiwagi Gakuen High School Women
12:00
FT
JFA Academy Fukushima Women
1 - 2
Shizuoka Sangyo University Women
-
-
1 - 0
Shizuoka Sangyo University Women
13:00
FT
เอ็นจียู นาโกย่า หญิง
1 - 0
บันนี เกียวโต(W)
-
-
1 - 0
เอ็นจียู นาโกย่า หญิง
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Football League (Japanese League Division 3)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
FT
[15] Urayasu SC
2 - 1
Osaka FC [4]
-
-
2 - 0
Osaka FC
13:00
FT
[7] โยโกกาว่า มูซาชิโน
3 - 1
Ohira Tochigi UVA SC [16]
-
-
2 - 1
Ohira Tochigi UVA SC
13:30
FT
[12] Verspah Oita
2 - 1
ฮอนด้าล็อค SC [11]
-
-
1 - 1
Verspah Oita
14:00
FT
[9] เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้
0 - 0
Vanraure Hachinohe FC [5]
-
-
0 - 0
Vanraure Hachinohe FC
16:00
FT
[1] ฮอนด้า เอฟซี
2 - 1
โซนี่ เซนได [2]
-
-
1 - 0
โซนี่ เซนได
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Futsal League (Japan Futsal League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
FT
Shonan Bellmare Futsal
5 - 1
Peace Does Machida Futsal
-
-
3 - 0
Shonan Bellmare Futsal
12:00
FT
voscuore sendai Futsal
2 - 3
Agleymina Hamamatsu Futsal
-
-
2 - 0
Agleymina Hamamatsu Futsal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Women League Cup (Japan Women League Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
11:00
FT
[JPN WD1-4] เวกัลตา เซนได(W)
2 - 2
อูราวะ เร้ดไดมอนด์(W) [JPN WD1-5]
-
-
0 - 2
เวกัลตา เซนได(W)
14:00
FT
[JPN WD1-9] IGA คูโนะชิ (W)
0 - 0
AS ซายาม่า (W) [JPN WD1-10]
-
-
0 - 0
AS ซายาม่า (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล K League Challenge League (K League Challenge)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[8] Ansan Greeners FC
1 - 1
แทจอน ซิติเซน [10]
0.25
0
0 - 1
Ansan Greeners FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kazakhstan Premier League (คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[1] FC Astana
2 - 0
โทบอล คอสตาเนย์ [4]
1.25
0
1 - 0
โทบอล คอสตาเนย์
19:00
FT
[10] อ็อคเซเปส
0 - 1
Taraz [8]
0.5
0
0 - 1
Taraz
20:00
FT
[12] Akzhayik Oral
1 - 2
ออร์ดาบาซี่ย์ [3]
-0.25
0
1 - 2
Akzhayik Oral
22:00
FT
[11] อัคโตเบ
1 - 1
ไกซาร์ [6]
0.5
0
0 - 1
ไกซาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kenya Cup (Kenya Cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
Eldoret Youth
3 - 2
Savannah Cement
-
-
2 - 0
Eldoret Youth
17:15
FT
GFE 105
0 - 2
Wazito FC
-
-
0 - 1
GFE 105
19:00
FT
SoNy Sugar
1 - 0
Nzoia United
-
-
0 - 0
SoNy Sugar
19:00
FT
Tusker
4 - 1
Butterfly FC
-
-
3 - 1
Tusker
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Korea Challengers League (Korea Challengers League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
Part2
[10] เกียงจู ซิติเซ่น FC
2 - 1
ยังจู ซิตี้เซน [12]
-
-
0 - 1
เกียงจู ซิติเซ่น FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Korea League (เค-ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[2] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
1 - 1
อินชอนยูไนเต็ด [11]
1
0
1 - 1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
17:00
FT
[4] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
3 - 2
โปฮัง สตีลเลอร์ [7]
0.75
0
2 - 1
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00
FT
[12] กวางจู FC
2 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [8]
0
0
0 - 0
กวางจู FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga Super Malaysia (มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:15
FT
[10] ซาราวัค
0 - 1
เซลังกอร์ PKNS [9]
-
-
0 - 0
เซลังกอร์ PKNS
20:00
FT
[6] เปรัค เอฟเอ
1 - 0
เฟลด้า ยูไนเต็ด [4]
0
0
1 - 0
เปรัค เอฟเอ
20:00
FT
[5] เซลังกอร์ PB
1 - 0
กลันตัน [8]
0.5
0
1 - 0
กลันตัน
20:00
FT
[3] PB ปาหัง
2 - 0
มะละกา [11]
1.25
0
1 - 0
PB ปาหัง
20:00
FT
[12] ปุเลา ปีนัง
0 - 2
เคดะห์ [2]
-0.75
0
0 - 0
ปุเลา ปีนัง
20:00
FT
[7] PBDKT T-ทีม
1 - 6
Johor Darul Takzim [1]
-0.5
-0.25
0 - 3
PBDKT T-ทีม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lithuania - 1.Division (ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[8] Spyris Kaunas
1 - 0
Lietava Jonava [6]
0
0
0 - 0
Lietava Jonava
22:59
FT
[1] ซัลกิริส
1 - 0
Stumbras [7]
2
0
1 - 0
ซัลกิริส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Primera Divison A (Mexico Primera Divison A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
08:00
FT
[(c)-13] แอตแลนเต้
4 - 1
Cafetaleros de Tapachula [(c)-12]
0.75
0.75
2 - 0
Cafetaleros de Tapachula
08:30
FT
[(c)-11] Leones Univ Guadalajara
0 - 1
Correcaminos UAT [(c)-15]
0.5
0.25
0 - 1
Leones Univ Guadalajara
08:30
FT
[(c)-16] เมริดา FC
1 - 2
Mineros de Zacatecas [(c)-1]
-0.25
0
0 - 1
เมริดา FC
10:00
FT
[(c)-8] Cimarrones de Sonora
0 - 1
Murcielagos [(c)-18]
-
-
0 - 0
Murcielagos
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Youth U20 (Mexico Youth U20 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
 
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20
-
พูเอบลา ยู20
-
-
 
พูเอบลา ยู20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล National Primera Division Western Australia
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
12:00
 
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
-
UWA-Nedlands FC
-
-
 
UWA-Nedlands FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล New Zealand mainland Super League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
09:00
FT
FC Twenty 11
5 - 0
มหาวิทยาลัย แคนเทอเบอรี่
-
-
2 - 0
FC Twenty 11
11:00
FT
แคสเมียร์ เทคนิค
5 - 2
Ferrymead Bays
-
-
3 - 0
แคสเมียร์ เทคนิค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล New Zealand Northern Premier Reserves (New Zealand Northern Premier Reserves )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:30
 
Three Kings United Reserves
-
Birkenhead United Reserves
-
-
 
Birkenhead United Reserves
07:30
 
Waitakere City Reserves
-
Eastern Suburbs Auckland Reserve
-
-
 
Eastern Suburbs Auckland Reserve
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern New Zealand League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
10:00
FT
Glenfield Rovers
2 - 1
Bay Olympic
-
-
2 - 0
Glenfield Rovers
10:00
FT
Onehunga Sports
5 - 0
Manurewa AFC
-
-
4 - 0
Manurewa AFC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern NSW U20 League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
09:30
FT
Lambton Jaffas U20
2 - 1
Adamstown Rosebud U20
-
-
1 - 1
Adamstown Rosebud U20
13:00
FT
Charlestown City Blues U20
0 - 4
Edgeworth Eagles U20
-
-
0 - 3
Edgeworth Eagles U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Norway 2.Liga (Norway 2.Liga )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[A-3] Grorud IL
0 - 2
Brumunddal [A-12]
1.25
0
0 - 1
Brumunddal
21:00
FT
[A-8] กเจลแซส
1 - 1
อัสเคอร์ [A-6]
0.25
0.25
1 - 1
กเจลแซส
21:00
FT
[A-1] ฮามคาม
2 - 0
วาเลเรนก้า 2 [A-11]
1.75
0
2 - 0
วาเลเรนก้า 2
21:00
FT
[A-4] สคีด ออสโล
0 - 2
อัลต้า [A-2]
0.5
0
0 - 0
อัลต้า
21:00
FT
[A-13] ฟอลโล่
2 - 2
แบรัม [A-7]
-0.5
0
1 - 1
ฟอลโล่
21:00
FT
[A-14] Finnsnes
1 - 3
KFUM ออสโล [A-9]
-0.25
-0.25
0 - 1
Finnsnes
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Norway Adeccoligaen (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[1] โบโด กลิมท์
3 - 3
เรนเฮล์ม [2]
0.75
0
1 - 1
โบโด กลิมท์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล NSW Premier League (ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:05
FT
[9] ซิดนีย์ เอฟซี(Youth)
1 - 1
Hake Ya Dong in Sydney City [8]
0.25
0
1 - 1
Hake Ya Dong in Sydney City
16:05
FT
[4] แมนลี่ ยูไนเต็ด
2 - 1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน [1]
-0.25
0
0 - 1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล NSW-N Premier League (NSW-N Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
11:30
FT
Lambton Jarvis
6 - 1
Adamstown Rosebuds FC
-
-
2 - 0
Adamstown Rosebuds FC
15:00
FT
Charleston City Blues
1 - 3
Edgeworth Eagles FC
-
-
1 - 0
Edgeworth Eagles FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Pakistan vest Football League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
08:00
FT
อาราเบ้ ยูนิโด้
2 - 1
Santa Gema
-
-
0 - 1
อาราเบ้ ยูนิโด้
08:00
FT
ซานฟานซิสโก
0 - 1
CA Independente
-
-
0 - 1
CA Independente
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Paraguayan Division 2 (Paraguayan Division 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
Part2
[12] Club Fernando de la Mora
0 - 0
Deportivo Caaguazu [4]
-
-
0 - 0
Deportivo Caaguazu
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Peru Primera Division (เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
[13] Deportivo Union Comercio
3 - 1
อินติกัส เดปอร์เตส [12]
0.75
0
1 - 0
อินติกัส เดปอร์เตส
03:00
Part2
[6] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
1 - 0
เดป.ซาน มาร์ติน [10]
0.75
0
0 - 0
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Philippines UFL (Philippines UFL )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
Part2
FC Meralco Manila
2 - 2
Grombalia
-
-
1 - 1
Grombalia
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Cup (โปแลนด์ คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
Puszcza Niepolomice
0 - 1
GKS Tychy [POL D2-14]
0
0
0 - 1
GKS Tychy
22:00
FT
[POL D2-16] Wisla Pulawy
1 - 1
Pogon Siedlce [POL D2-11]
-
-
1 - 0
Pogon Siedlce
00:00
FT
[POL D4-9] GKS เบลชาโตว์
2 - 1
Wigry Suwalki [POL D2-9]
-
-
0 - 0
GKS เบลชาโตว์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Colombiano-Apertura (Colombia Copa Mustang A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:45
FT
[(c)-15] Expreso Rojo
0 - 2
Patriotas FC [(c)-14]
0
0
0 - 1
Expreso Rojo
03:15
Part2
[(c)-15] แอตเลติโก้ ฮิวล่า
0 - 1
ซานตาเฟ่ [(c)-2]
0.5
0
0 - 1
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Ecuador (Ecuador Copa Pilsener A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:00
FT
[9] เอล นาซิอองนาล
4 - 0
CD Clan Juvenil [7]
1.25
0
2 - 0
CD Clan Juvenil
07:00
FT
[2] Independiente Jose Teran
1 - 1
มาคาร่า อัมบาโต้ [5]
1
0
1 - 0
Independiente Jose Teran
07:30
FT
[6] LDU กีโต้
2 - 1
เดปอร์ติโว คูเอนก้า [1]
1
0
0 - 0
เดปอร์ติโว คูเอนก้า
07:45
FT
[10] บาร์เซโลน่า เอสซี(อีซียู)
2 - 0
Faure Za Amarilla [8]
1.5
0.25
2 - 0
บาร์เซโลน่า เอสซี(อีซียู)
08:00
 
[10] บาร์เซโลน่า เอสซี(อีซียู)
-
คลับสปอร์ต เอเมเลค [3]
-
-
 
บาร์เซโลน่า เอสซี(อีซียู)
08:00
FT
[12] ซีดี ลิเวอร์เพท
1 - 1
คลับสปอร์ต เอเมเลค [3]
-0.5
0
1 - 0
คลับสปอร์ต เอเมเลค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Mexico (เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:00
FT
[(c)-8] มอเรเลีย
0 - 0
มอนเทอร์เรย์ [(c)-2]
-0.25
0
0 - 0
มอนเทอร์เรย์
09:10
FT
[(c)-1] Club Tijuana
0 - 2
ครูซ อซูล [(c)-11]
0.25
0
0 - 1
Club Tijuana
05:00
 
[MEX D2(c)-6] Lobos BUAP
-
ซานโตส ลากูน่า [(c)-5]
-0.25
0
 
ซานโตส ลากูน่า
05:00
 
[(c)-9] คลับ อเมริกา
-
กัวเรตาโร่ [(c)-15]
0.5
0
 
กัวเรตาโร่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Paraguay (ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง